Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin nhận xét + sửa chửa] Huy hiệu lớp em.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phờ Răng Ki, 30/8/14.

Lượt xem: 3,030

1. Phờ Răng Ki Mới đăng kí

Đây là lần đầu tiên em làm thể loại này, nói thẳng ra là em ko có năng khiếu về đồ họa tí nào, nhất là khoản màu sắc. Mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì nhận xét + sửa chửa giúp em được ko ạ.

...
    dabeomoon, tranvan.muon, Arthur Dong1 người khác thích bài viết này.
  2. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Đẹp rồi bác :D
  3. Arthur Dong

Arthur Dong Mới đăng kí

Phờ Răng Ki : Hơ, mới lần đầu tiên mà làm thế này thì tuyệt quá rồi. Màu sắc cũng hợp lắm. Cả 3 màu trên đều đẹp (màu cam năng động, màu xanh thân thiện, màu xanh lam tươi mát). Riêng mình thì mình thích cái màu cam nhất, nhưng nếu để màu tươi hơn 1 tí nữa chắc là bắt mắt hơn. Với lại, màu sắc thì nên chọn màu nào đặc trưng cho lớp ấy, hãy tham khảo lại các bạn trong lớp xem màu nào ok nhất nhé :3 hi. Mờ để ý xem nếu là huy hiệu thì thường in trên những diện tích nhỏ. Nên hạn chế những chi tiết nhỏ nhỏ đi. Chứ nếu không, khi ra thành phẩm nhìn không thấy... :3
    Đỗ Việt Hoàng thích bài viết này
  4. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

cái màu cam đẹp
    Hết =))
  5. ctrlabc

ctrlabc Mới đăng kí

6. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Sao mình thấy nó cứ răng cưa :-?
  7. Đỗ Việt Hoàng

Đỗ Việt Hoàng Thành viên cấp 1

Các bác sửa thành Bk27 và thay cái hình người đứng ở đó thành hình nhí nhố hơn giúp e đc k? áo ớp em màu xanh tím than
  8. Đỗ Việt Hoàng

áo lớp e ạ. ai giúp em nghiên cứu cái huy hiệu đi :D
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

nhìn vào cái logo này mình chẳng liên tưởng đến lớp trường , học sinh gì ở đây cả , mà lại nghĩ đến MUSIC
    Đỗ Việt Hoàng thích bài viết này
  10. Đỗ Việt Hoàng

Muốn hành hik mấy người đó thành hik chibi như trong áo kìa :))
  11. Đỗ Việt Hoàng

12. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Màu cam nhé :D

Ủng hộ diễn đàn