Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Pro chỉ giáo về cách làm menu thức ăn trình chiếu trên TV

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi LinhPham04, 7/4/17.

Lượt xem: 4,713

1. LinhPham04 Mới đăng kí

Chào các bạn, mình cũng chỉ mới học tập Affter Effect gần đây thôi, vì là học trên mạng nên cũng chưa thật rành. L-)L-)
    Mình có làm mấy cái video Menu chiếu trên TV trong các nhà hàng (giống mấy cái ở kfc ấy) Cách làm của mình là loop_out(); lại file 3 lần, rồi render.
    Vấn đề xảy ra là khi mình lặp lại cái video đó trên TV thì nó sẽ xuất hiện màn hình đen trong lúc load lại video, tức là sẽ có khoảng 2,3s màn hình TV hiển thị màu đen trước khi nó lặp lại.
    Các pro nào chuyên làm mấy cái này có thể chỉ mình với ạ? Làm cách nào để load nhanh, không bị màn hình đen ạ? ( TV trình chiếu trong KFC không có bị màn hình đen ~X(~X( )

...
  2. Tự Mò Channel

Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

bạn phát video qua TV bằng cổng nào ,xem lại nhé bạn
    LinhPham04 thích bài viết này
  3. LinhPham04

LinhPham04 Mới đăng kí

4. Tự Mò Channel

Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn