Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin Tư Vấn] Nên học một khóa ngắn hạn Thiết Kế Đồ Họa ở đâu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi kenminhthien, 24/11/13.

Lượt xem: 3,222

1. kenminhthien Thành viên cấp 2

Chào bà con cô bác chú thím anh chị cậu mợ,............ trong VDs này :D
    Do hôm nay anh em 3 miền off ầm ầm, ngồi ở công ty tự kỷ một mình lên hỏi mọi người.
    Số là mình học CNTT, mới ra trường thôi. Nhưng theo nghề thiết kế. Bản thân thì mình cũng có kills về Ai, PTS, Corel này nọ kia. (hiện mình đang là NV thiết kế cho công ty quảng cáo tầm trung bình). Trước mình cũng có đi thực tập 2 tháng trong công ty dược phẩm nước ngoài (VP Việt Nam), Vào làm thì ok, nói chung đảm bảo công việc và chuẩn bị tốt cho triển lãm quốc tế mà công ty dự lúc đó.
    Lúc trước trước thực tập cũng có xin thím fly vô làm ad bên cái page troll người ta :v nhưng do thực tập rồi tốt nghiệp bận quá nên xin rút....tiếc nuối :'(
    VÔ VẤN ĐỀ:Giờ mình muốn tìm một khóa học về thiết kế đồ họa. Để nắm tốt hơn, vì tìm hiểu sách vở trên mạng này nọ thì cũng nhiêu đó. Đi học thử coi nó hơn ko. hjz.
    Mình định học mấy lớp ngắn hạn trong Đại học Mỹ Thuật bên Bình Thạnh, chứ ko học mấy trung tâm ngoài. Vì sợ giá nó cao :'(

Các thím các bác, các anh chị em vào cho mình xin thêm ý kiến với ạ.
    [ KHÔNG phân biệt Trai Gái Les Gay nhá :v ]

Ps: Mấy thím ấy ăn chơi, :'( Muốn là muốn đi mà sao khó thế. Ko việc thì $ hk $ thì việc T.T
    PS 2: Làm ơn đừng vào đây Seeding nha, đừng thấy title thế rồi mấy mợ SEOer vào làm loạn nha.

...
  2. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

kenminhthien thích bài viết này
  3. nguyenhiepcule

nguyenhiepcule Mới đăng kí

Học kinh nghiệm thực tế về Thiết kế đồ họa tại iMIC bạn ơi. Mình đã từng học ở đây rồi, rất ấn tượng bạn à. Tại đây tất cả các bạn học viên đều được tham gia Chương trình “Trải Nghiệm Cùng iMIC” với 1 tuần học thử MIỄN PHÍ trước khi Quyết định tham gia khóa học tại iMIC! Bạn nên thử nhé: imicrosoft.edu.vn. Thân!
  4. hoanghaind

hoanghaind Mới đăng kí

iMIC nhé. Học ở đây chất lượng mà học phí cũng vừa tầm. :D
  5. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

ở Hà Nội thì học ở đâu đây các thím

Ủng hộ diễn đàn