Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] Giúp đỡ file vector logo Hoa hậu du lịch Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi danocio, 22/9/16.

Lượt xem: 7,122

1. danocio Thành viên cấp 2

Nhờ các bạn giúp mình với nhé. Cái logo này đẹp quá mình muốn sử dụng trong slide họp ngày 20/10 sắp tới. Nhờ các bạn có file vector hoặc hình ảnh chất lượng cao xíu thì cho mình với nhé. Chỉ cần hình có size chiều cao khoảng 600 pixcel là đc thôi ạ. Logo như này:

Cảm ơn các bạn nhiều nhé!
    Mail mình: danocio@hotmail.com

...
  2. danocio

danocio Thành viên cấp 2

Bạn nào có cho mình xin với nhé. Thanks!
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Cũng hên là thấy có hàng chữ "hình chất lượng cao cũng dc", mà chỉ cần 600px, vậy thì mình lấy hình bé xíu của bạn, phù phép umbala ... biến ... nó trở thành hình chất lượng cao 1200 px ngon lành luôn, là có dư đóa ! :))

newsky76danocio thích bài viết này.
  4. danocio

danocio Thành viên cấp 2

Hay quá. Mình chỉ biết copy/paste thôi. Cách làm của bạn có hướng dẫn/tut ko ạ? Nếu có cho mình xin với nhé! Thanks bạn nhiều!
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

@danocio : TUT nào khó nhai, thì a mới làm TUT, chứ TUT này yêu cầu, chỉ là 600px, mà a làm TUT ra đậy, thì các bạn khá giỏi đi ngang qua, chê a, cười a đóa, e chịu khó lùi ra bên ngoài này, vào mục Photoshop TUT căn bản, ở đóa, học vài món e thích, sau này, e sẽ biết biến hình cùi bắp, kể cả hình tèm nhem ... um ba la biến ... nó trở thành hình 600px chất lượng cao. Hiện giờ, a đang bận qua bên topic phục chế ảnh của a Hoáng Designe, học hỏi vài chiêu gì đóa khó khó tí xíu đây ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/9/16
    danocio thích bài viết này
  6. danocio

danocio Thành viên cấp 2

Thanks bác nhiều. Chắc phải luyện tay nhiều mới được chứ kém quá.
  7. Yu Qiang Xing

Yu Qiang Xing Mới đăng kí

tìm không thấy file vector nên em tự vẽ lai, ai cần ib mail e. E k biết up file CDR lên đây kiểu gì :D
  8. phuong3992

phuong3992 Banned

Hay quá. Mình chỉ biết copy/paste thôi. Cách làm của bạn có hướng dẫn/tut ko ạ? Nếu có cho mình xin với nhé! Thanks bạn nhiều!
  9. tranvan.muon

@phuong3992 : sao câu nói giống câu trên kia #4 nói vậy ? vậy là muốn nói gì vậy, có phải là Corel sài chiêu Convert Bitmat sang Vector hok, muốn conver thì cứ convert đi, hok sao cả. (Convert vector nét rất cứng, màu cứng quá, hok có gradoent mờ dần, xấu. :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/9/17
    danocio thích bài viết này
  10. A-Sin Design

A-Sin Design Mới đăng kí

tranvan.muon Cho mình vài link các cao thủ phục chế ảnh với bác, học hỏi xíu...thanks bác trước.
  11. tranvan.muon

Ủng hộ diễn đàn