Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa chữ trên cmnd như thế nào ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kegiaumat055, 13/11/13.

Lượt xem: 9,566

1. kegiaumat055 Mới đăng kí

Xin chào,

Nick facebook của mình không đổi được tên nữa. Họ bắt phải gửi cmnd. Vậy nên mình muốn đổi tên nhưng mà xóa chữ trên cmnd khó quá. Các bạn có thể hướng dẫn mình một tí được không ?

Ví dụ; Xóa cái từ "NGHIÊM" khó quá vì nó có nhiều chi tiết nhỏ quá. Các bạn có cách nào để xóa nó dễ dàng không ? [​IMG]
    Mình không dùng file psd vì nó nhìn không thật và mình đã bị từ chối bởi facebook.

Cảm ơn các bạn !

...
  2. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

dùng file psd để thêm hiệu ứng giấy cũ rồi lưu lại bằng dạng jpeg thôi. không dùng psd thì thớt định sửa hình bằng paint phỏng?
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

4. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

ý bạn là khó sửa, tập xài clone là xong thôi. [​IMG]
    kegiaumat055 thích bài viết này
  5. kegiaumat055

kegiaumat055 Mới đăng kí

Bạn snowpjece sửa đỉnh thế. Nhìn y như thật. Còn mình dung clone tool thì nó cứ bị lem nhem ra, không cần zoom cũng biết là sửa :D. Bạn có thể hướng dẫn mình được không ?

Ủng hộ diễn đàn