Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Đoilơ ViệtDesigner

1. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Em muốn làm kiểu khi click vào button A thì sẽ hiện ra bảng B (đại loại như click vào cái này thì sẽ hiện cái kia) mà chỉ dùng mỗi CSS thì liệu có được ???
    19/8/13
  2. banbaonylong
    banbaonylong
    em chưa đủ trình độ

đầu tiên em nên làm: lia chuột lại gần thì nó hiện ra: xài thuộc tính hover nhé
    19/8/13
  3. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Cái đấy thì em biết rồi, nhưng em muốn click vào kìa, anh chỉ em đi mà .___.
    19/8/13
  4. banbaonylong
    banbaonylong
    coi css họ đi, xài focus
    19/8/13
  5. Đoilơ ViệtDesigner
    19/8/13
  6. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    ò dùng focus,.. nhưng nếu chỉ xài CSS thì làm sao để hiển thị,.. anh xem video em up link đó,.. ví dụ thế này đi,. giờ em click vào button ở vùng khác (code là .uiButton đi)
    Còn cái vùng em muốn hiện là #leftCol
    Vậy làm sao mà click vào .uiButton thì nó sẽ hiện ra #leftCol
    .
    Em nghĩ focus chỉ click hiện được mấy cái thuộc tính background hay gì gì thôi chớ :-?
    19/8/13
  7. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Nếu nó hiện được cả tag như thế thì phần thuộc tính của .uiButton sẽ viết những gì.

.uiButton:focus
    {
    .........????
    }
    19/8/13
  8. banbaonylong
    banbaonylong
    .uiButton:focus + #leftCol{
    }
    19/8/13
  9. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    (^^^) để em test ... chờ mãi :D
    19/8/13
  10. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Có vẻ như ko được anh à... cho dấu + vào nó đâu có hiểu...
    Hay là trong phần {....} phải điền gì đó..
    19/8/13