Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của vsea

1. vsea
  2. Crz
    Crz
    Cũng 4 ngày trôi qua rồi nhẩy, cũng thử 1 chuyến vậy. Dạo này bận rộn tìm việc, rất ít onl.
    20/8/13
  3. vsea
    vsea
    hêhê tham gia cho vui :D những lần thi thố thế này xong lên tay nghề lắm :D
    20/8/13
  4. Crz
    Crz
    ủa, tui lấy tác phẩm cũ được không ông ?
    20/8/13
  5. vsea
    vsea
    ko, tác phẩm phải làm mới, theo luật quy định. vd như chủ đề của vòng 1 sẽ là lấy một bức ảnh bất kì, sau đó biến đổi tùy ý, có thể phải thêm một số chủ để nữa. Bác không quen luật ở đây lắm thi thực ra là khó thích nghi đấy :)
    20/8/13
  6. vsea
    vsea
    20/8/13
  7. Crz
    Crz
    Cái "tree house" chắc của gã Việt Nam nào đó XD

Khá ấn tượng. Không có thời gian, nhưng sẽ cố gắng đăng 1 tác phẩm, lâu quá không làm, chắc xuống tay lắm rồi.
    Tối về reg 1 nick rồi làm.
    20/8/13
  8. Crz
    Crz
    20/8/13
  9. vsea
    vsea
    Trên này ít VN lắm :D còn một a nữa cũng từng thi nhưng giờ nghừng rồi. Thiên Ma ko tham gia :)
    20/8/13
  10. Crz
    Crz
    Ok, nếu đọc luật không sai thì:

Đầu tiên là sign up rồi comment xin tham gia.
    Sau đó nhận email cái theme vào thứ 6 tuần này (23 tháng 08). Round thứ nhất.
    Nhận tiếp email theme thứ 2, round 2 ???
    Các tác phẩm được vote qua các rounds.
    Winner.

Nó viết thiếu sót quá. Ông nói rõ giúp tui hiểu nhé !
    20/8/13
  11. vsea
    vsea
    Sorry bác :/ bác vào đăng kí xong thì admin comment thêm luật là đã phải thi ít nhất 5 bài mới đc tham gia. Của bác không đc rồi :/ Phiền bác quá :/
    21/8/13
  12. Crz
    Crz
    Vừa check lại. Thôi thì làm chơi vậy. Thi thố thì khi nào ổn định đã. Cảm ơn đã mời nhé ! Khi cập nhật các rounds thì phiền ông nhắn tui hóng với. :D
    21/8/13