Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Tạ Thị Liên

1. Phạm Hiếu
    Phạm Hiếu
    uh, mà bạn ở đâu vậy. mình làm quen nha
    25/10/13
  2. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    mình ở Hà Nội, bạn ở Hà Tĩnh hả, :D
    25/10/13
  3. Phạm Hiếu
    Phạm Hiếu
    hiện tại thì đang ở Huế,. bạn đi làm rồi ah.
    25/10/13
  4. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    mình vừa đi học vừa đi làm, bạn sinh năm bao nhiêu :D
    25/10/13
  5. Phạm Hiếu
    Phạm Hiếu
    mình sinh năm 91. bạn học ngành gì đó, chắc có liên quan đến desiger nhỉ
    25/10/13
  6. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    không, mình học CNSH, à mà hơn bạn 1 tuổi rồi ;))
    25/10/13
  7. Phạm Hiếu
    Phạm Hiếu
    CNSH= Công nghệ sinh học hả, mình học cntt. đam mê cái môn nhiếp ảnh lắm. đang học từ từ :) mà lớn hơn thì kêu chị cho nó phải phép :)
    25/10/13
  8. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    không cần đâu, xưng hô bạn cho thoải mái, mình học cùng toàn các bạn 91 mà. Mình thích đồ họa, chụp ảnh lắm, tiếc ngày xưa không am hiểu nhiều nên đã không chọn con đường này :(
    25/10/13
  9. Phạm Hiếu
    Phạm Hiếu
    hihi, cái này học ngoài củng được mà, mình củng yêu thích đồ họa. muốn là 1 photograpy từ năm cấp 2
    25/10/13
  10. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    giờ mình đang gắng theo đuổi nó đây, hồi xưa đam mê nhiều thứ, và lựa chọn thứ không đúng năng lực của mình nên giờ hối hận , hì. https://www.facebook.com/tranquil.sea.77
    link fb của mình, add friend nhé ;)
    25/10/13
  11. Phạm Hiếu
    Phạm Hiếu
    kết bạn rùi nhé,
    25/10/13