Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của mgr

1. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    dạ, em đang ngồi nghịch thôi ạ, chị đang buồn à :(
    15/2/14
  2. mgr
    mgr
    uh c đang buồn quá ^^~ tìm người nói chuyện hoặc thậm chí là gọi tên 1 ai đó mà được hồi đáp thôi cũng được :D
    15/2/14
  3. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    chị kể em nghe được ko
    15/2/14
  4. mgr
    mgr
    hi ko có gì...chỉ là nỗi buồn cô độc rất lạnh lẽo thôi em...có em đáp lại là c vui lắm rồi, mặc dù nhiều bạn bè nhưng không phải lúc nào c cũng thấy vui vẻ, ấm áp
    15/2/14
  5. mgr
    mgr
    hihi thôi c ko huyên thuyên nữa...cám ơn em đã nói chuyện với c, 2-3 câu cũng đủ rồi ^^~ c out đây, chúc em buổi tối vui vẻ :D
    15/2/14
  6. Tạ Thị Liên
    Tạ Thị Liên
    dạ, chúc chị buổi tối vui vẻ, lúc nào buồn chị cứ pm cho em, fb em có chị đấy, Tranquil Sea :D
    15/2/14
  7. mgr
    mgr
    :v hả...tranquil sea là em à... c vẫn luôn thắc mắc tranquil sea là ai nhưng lại ko có thời gian vào fb đó để xem ^^~ ôi hóa ra là em đấy, hèn gì đôi khi c thấy cmt rất dễ thương như em cmt trên 4rum vậy hiii thôi pp em
    15/2/14
  8. Tạ Thị Liên
    15/2/14