Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của lucyenhd

1. Lưu Hoàng Kiếm
    Lưu Hoàng Kiếm
    Cám ơn b nhiều nhen, hehe bất ngờ vì có người xem FB mình kĩ jậy á :">. Bạn ở miền Bắc mà ở đâu thế :). Gốc của tớ là Hưng Yên đó
    16/6/14
  2. lucyenhd
    lucyenhd
    Oao, hì, ủa, bạn gốc Bắc thật hả, hì, mình ở cạnh Hưng Yên,mình ở Hải Dương. Đang học trên Hà Nội ak, hi, nếu như z , ít ra chúng ta cũng là những người bạn, nếu có cơ hội gặp, mình sẵn sàng giúp đc cậu gì, tớ sẵn sàng giúp luôn . hihi. ^^ ... :)))
    17/6/14
  3. Nik9894
    Nik9894
    hehe e cũng mới coi face a ><,giỏi phết
    add friend e với ><
    "Mình tên là nam" ấy >"<
    17/6/14
  4. Lưu Hoàng Kiếm
    Lưu Hoàng Kiếm
    lucyenhd Hehe gốc mình là Bắc 54 đó, di cư vào nam. Bố ng Bắc mama người Nam nên hùi nhỏ hay bị ghẹo là Bắc kì con :))). Tháng 8 hay tháng 9 j đó mình định vào HN chơi, đang định tìm ng dắt đi chơi nè =]]. Nếu lúc đó bạn chưa vào nam thì dắt tớ đi chơi nhen ^^

Nik9894 hehe add rồi đó tiểu đệ ;))
    17/6/14
  5. lucyenhd
    lucyenhd
    Hí, vậy thì tớ nhất định rùi... Ẹc, ak mà quên mất, tớ tính vô Nam sống lun, ít ra cũng có các cậu làm bạn, sau này tớ khỏi bỡ ngỡ. Vậy là tớ có ng bạn trong Nam như cậu, z thì tháng đó cậu ra Hà Nội đi, mình sẽ dắt bạn đi chơi, mình đi hc bằng xe đạp, nếu có thể, mình đèo cho ... ố òa ... hì .. Nếu bạn cần giúp đỡ, mình sẵn sàng lun ak. :)))
    18/6/14
  6. Lưu Hoàng Kiếm
    Lưu Hoàng Kiếm
    Khi nào vô nhớ hú tớ nhen ^^. Trong đây nhiều cái vui lắm :D. Ra HN mà đi xe đạp thì thật là tuyệt rồi còn gì bằng ;)), hehe. Rất vui được làm quen vs Yến, cơ mà nhìn nick đoán tên đó. Phải tên Yến hok :D
    21/6/14
  7. lucyenhd
    lucyenhd
    Ừm, mình tên Yến, hi, xl vì hồi âm cho bạn muộn quá. Mình cũng sẵn sàng làm hướng dẫn viên cho cậu, nhưng tớ sẽ hông miễn phí đâu nghen, cho tớ uống nước lọc thui cũng đc ak ... hi. :))) . và đồ handmade nữa đó ... :P :P :P
    5/7/14