Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
LeoFantom
LeoFantom

Thành viên cấp 1, Nam, 31, từ Hà Nội

Status: Với CV Hexagonal mình không trả lời trên trang cá nhân, bạn mess inbox cho mình, mình sẽ gửi link down và pass cho bạn nhé. Thanks. - 3/6/15

Hoạt động gần đây của LeoFantom:
10/6/18
LeoFantom
Hoạt động lần cuối:
10/6/18
Số bài viết:
27
Số lần "Thích" đã nhận:
89
Điểm nhận Cup:
13
Sinh nhật:
22/8/92 (Tuổi: 31)
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
Creator Leader

Ủng hộ diễn đàn

LeoFantom

Thành viên cấp 1, Nam, 31, từ Hà Nội

Với CV Hexagonal mình không trả lời trên trang cá nhân, bạn mess inbox cho mình, mình sẽ gửi link down và pass cho bạn nhé. Thanks. 3/6/15

Hoạt động gần đây của LeoFantom:
10/6/18
    1. monstersheep1801
      monstersheep1801
      anh gi oi :) cho e 1 ve vao garu1801@gmail.com nha anh :) cam on anh nhieu nha :D
    2. ngocrongf
      ngocrongf
      Xin Chào bạn,
      Mẫu CV Hexagonal của bạn thiết kế chuyên nghiệp lắm
      Bạn cho mình template Hexagonal qua email nha: sonphamlxp@gmail.com
      Cám ơn bạn nhiều :)
    3. Hải Arc
      Hải Arc
      Mình rất ấn tượng CV của bạn. Rất vui nếu đc bạn chia sẻ cho mình template
      Mail của mình: el.nedu@gmail.com
      Cảm ơn bạn nhiều :)
    4. anhtho243
      anhtho243
      Chào bạn,
      Mình rất thích CV hexagon của bạn. Bạn có thể share cho mình template được không?
      Email của mình: phamthianhtho.vn@gmail.com
      Cảm ơn bạn rất nhiều :)
    5. BenShijune
      BenShijune
      chào Bro, Mình cảm thấy rất thích và rất ấn tượng với CV Hexagonal

Bro có thể share cho mình cái template CV Hexagonal được không ạ
      mail: t2nguyen2412@gmail.com
      Tks Bro!
    6. hongha24693
      hongha24693
      Chào bạn nha!
      Sau một hồi xem các bài cv thì mình cảm thấy cv của bạn rất đẹp. Hiện giờmình cũng cần đến cv để tạo ấn tượng mạnh cho nhà tuyển dụng. bạn share cho mình cai template CV Erogant Gray và Hexagonal với nhé.
      Chân thành cám ơn bạn.
      Mail của mình là Hongha24693@gmail.com
    7. slier
      slier
      anh cho em xin cai template CV Erogant Gray và Hexagonal, em cám ơn anh nhiều a5h. Email của em. Nguyenminhanh1123@gmail.com
    8. nhocmini95
      nhocmini95
      Chào bạn!
      Mình cảm thấy rất thích và rất ấn tượng với CV Erogant Gray và Hexagonal của bạn, nó rất đẹp. Bạn share cho mình Template với nhe! Cảm ơn bạn.

Email của mình: truongtankiet95@gmail.com
    9. Tranghell
      Tranghell
      Anh ơi share cho em CV phong các Hexagona.

Em cảm ơn Anh ạ!

phamtrang.fithou@gmail.com
    10. Tiến Trung
      Tiến Trung
      Chào Anh !

Em rất thích CV phong các Hexagonal - Lục giác và Elegant của Anh, nó rất đẹp. Hi vọng Anh có thể cho em xin 2 cái Template của nó với được không

Em cảm ơn Anh trước.

Email của em: nguyentientrung.en@hotmail.com.
    11. quynhruby812
      quynhruby812
      chào bạn, mình thấy CV của bạn thật tượng, bạn có thể share mình vs được ko? Thanks
      email: quynhruby812@gmail.com
    12. SagaConan
      SagaConan
      Chào bnạ, mình rất thích CV Phong cách Hexagonal của bạn. Bạn có thể cho mình xin template của nó được không nhỉ?
      Email: nhattan1412.ier@gmail.com
      Cảm ơn trước nha!!
    13. ngocchien1311
      ngocchien1311
      chào anh !
      em rất ấn tượng với 2 CV Phong cách Hexagonal - Lục giác và Elegant gray của anh, anh cho em xin 2 cái template của nó với được không ạ.
      email của em là : ngocchien1311@gmail.com
      em xin cảm ơn !
    14. summer411
      summer411
      Chào anh!
      Sau khi thấy cv của anh được share trên fb em đã rất thích nên đã đăng ký ngay 1 tài khoản để inbox với anh. Anh share cho em CV chủ đề Hexagonal - Lục giác được không ạ?
      Đây là email của em: thuyanh1214@gmail.com
      Em cảm ơn anh ạ!
    15. ngocducfly
      ngocducfly
      em rất ấn tượng về thành tích của anh và cũng đang mong rằng anh sẽ share dùm em 2 file cv đó ạ. em cũng muốn làm cho gấu 1 cái mà còn gà lắm. nếu được mong anh gửi qua mail của em ạ: pnduc1610@gmail.com. Em cảm ơn và chúc anh thành công trong sự nghiệp!
    16. seo3.nstech
      seo3.nstech
      Mình thấy rất ấn tượng và rất thích 2 mẫu CV của bạn nên quyết định inbox mong được bạn share 2 cái template CV này Hexagonal và Elegant gray ạ

Email của mình là: vudinhtuan.807@gmail.com

hy vọng bạn sẽ giúp mình. Thanks bạn nhiều
    17. ____Mr_Tài____
    18. lvtrong
      lvtrong
      khong thay chu thot share nhi :(
      1. LeoFantom
        LeoFantom
        Khổ quá, mình bảo các bạn mess inbox mà, mình đã viết rõ trong cả 2 topic rồi. Chứ mình ko mail được cho lần lượt từng người đâu.
        Ai mess trong hộp thư của diễn đàn mình đều share cho hết mà.
        15/8/15
    19. bummiemjjeje
      bummiemjjeje
      Chào anh!

Dạo một lượt FB thì thấy bài viết của anh được share, sau khi xem xong em thấy rất ấn tượng và rất thích nên phải tạo tài khoản ở diễn đàn để inbox mong được anh share 2 cái template CV này Hexagonal và Elegant gray ạ

Email của em là: trinhnguyenthao231293@gmail.com
      Hi vọng sẽ nhận được email từ anh. Em cám ơn anh rất nhiều ạ. ^___^
    20. lvtrong
      lvtrong
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    22/8/92 (Tuổi: 31)
    Trang chủ:
    http://cs.go.vn
    Nghề nghiệp:
    Creator Leader
    Cover Photo:
    http://previews.123rf.com/images/bloomua/bloomua1312/bloomua131200022/24637605-Flat-design-illustration-infographic-concept-with-icons-set-of-modern-business-working-elements-fina-Stock-Vector.jpg