Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Đoilơ ViệtDesigner

1. Nguyễn Ngọc Quang
    Nguyễn Ngọc Quang
    Thui không sao, thank bạn, dù j cũng mất công tìm :) Làm bạn nhá!!!
    1/12/12
  2. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Để mai mốt mò lại kĩ hơn sẽ inbox lại,.giờ mệt quá..vào 4rum xả stress tí,.mà anh hơn em 2 tuổi kìa,.xưng hô là anh em cho nó lịch sự :D
    1/12/12
  3. Nguyễn Ngọc Quang
    Nguyễn Ngọc Quang
    Mình chả quan trọng, mình vẫn gọi 2 đứa hơn mình 2 tuổi là mày tao, chúng nó cũng thích gọi thế, gọi anh em nó đập vào mõm cho.
    1/12/12
  4. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Tính em nó thế,.đi đâu chửi nhau tục tĩu thì về nhà hay những người hơn tuổi vẫn cứ phân biệt để gọi riêng :D,.ko phải là giả tạo ngoan ngoãn mà là cư xử đúng cách đúng nơi đúng lúc :D
    1/12/12
  5. Nguyễn Ngọc Quang
    Nguyễn Ngọc Quang
    Ừa, sao cũng đc, miễn là thấy thoải mái, vs mình, ngoài tuổi hơn cậu, chả có j đáng để cậu gọi mình là anh cả
    1/12/12
  6. Đoilơ ViệtDesigner
    Đoilơ ViệtDesigner
    Nếu biết là hơn tuổi thì cứ gọi là anh thôi,phép lịch sự tối thiểu :D
    1/12/12