Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của muahexanh

1. thanhluan
    thanhluan
    bạn nên giảm hồng ở 2 bên gò má đi 1 chút nữa thì nhìn sẽ đẹp và tự nhiên hơn, còn lại thì mình thấy ổn :)
    6/12/12
  2. muahexanh
    muahexanh
    Mình mới chỉnh thêm ở cái com 65 hai tấm nữa đó bạn, bạn xem được chưa, híc sao mình chỉnh mẫu thì mình cảm thấy trắng như vậy là được, nhưng những người khác bảo trắng bệch hoặc sáng quá
    6/12/12
  3. thanhluan
    thanhluan
    bạn phải xem lại độ sáng màn hình của bạn nữa, nên đê ở 100%. 1 điều nữa là bạn phải hiểu rằng, đẹp ko phải là hoàn hảo -> ko cần thật trắng, ko cần thật mịn vì như thế trông giả tạo lắm.
    cái đẹp hầu hết xuất phát từ sự ko hoàn hảo bạn ạ.
    quan điểm của mình là đẹp nhưng phải thật :)
    6/12/12
  4. muahexanh
    muahexanh
    chỉnh độ sáng màn hình ở chỗ nào bạn, híc mình mình chỉnh bắt chước theo mấy ông chỉnh hình cưới, mà mình cũng chưa rõ màu chuẩn là màu nào nữa híc híc
    6/12/12
  5. thanhluan
    thanhluan
    Không có khái niệm màu chuẩn đâu bạn, tùy phong cách, tùy hoàn cảnh, tùy stock, tùy mục đích mà làm thôi.
    chỉnh độ sáng màn hình thì còn tùy máy hoặc màn hình của bạn là hãng gì, bạn có thể search trên mạng cách chỉnh.
    6/12/12