Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của foxieris01

1. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    cho mình xin cái hình.
    28/6/16
  2. foxieris01
  3. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Là mình gõ tiếng Việt nó không hiển thị đúng ấy hả? Cái xem xem lại font đó có phải font đã việt hóa chưa và cả bảng gõ của Unikey nữa.
    29/6/16
  4. foxieris01
    foxieris01
    là font Arial có sẵn trên máy rồi bác, em đã xài bảng mã Unicode & có đổi qua Unicode tổng hợp luôn nhưng vẫn không được.

Rồi hồi nãy em gõ chữ "Phương" thì khi gõ tới chữ "ươ" nó đổi sang font khác @@

Lúc em chọn font Arial thì trên thanh option nó không phải là Arial mà là KV-Arial ??? tự động nó hiện ạ, lúc em mở check thì nó lại ra Arial Unicode MS @@
    29/6/16
  5. foxieris01
    foxieris01
    mà cái Arial Unicode MS đó lại là font tiếng TQ hay tiếng Nhật bác ạ @@
    29/6/16
  6. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Thử với font Arial khác xem.
    29/6/16
  7. foxieris01
    foxieris01
    em thử với SVN-Arial thì được ạ, còn font Arial cài sẵn trên máy thì không được, giờ em cũng không biết nó bị lỗi gì nữa bác @@
    30/6/16
  8. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Lỗi gì nữa. Font đó là font Arial ko hỗ trợ tiếng Việt Unicode đó.
    30/6/16
  9. foxieris01
    foxieris01
    vậy mà mấy bữa trước em dùng rất bình thường bác ạ
    1/7/16