Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Trinh Cong Duc

1. Trần Nghĩa
    Trần Nghĩa
    Em chỉ nghịch nghịch tí thôi, có ảnh nào hay thì bác cứ tạo chủ đề rùi em vào góp vui cùng chứ nhiều người cũng làm đẹp lắm mà :D
    15/12/12
  2. Trinh Cong Duc
    Trinh Cong Duc
    15/12/12
  3. Trần Nghĩa
    Trần Nghĩa
    Ui, ảnh đẹp quá bác ạ! Mà nhiều cao nhân làm thế rồi mà bác :)
    15/12/12
  4. Trinh Cong Duc
    Trinh Cong Duc
    hì! nhưng vẫn muốn xin thêm một số bức của một số ng nữa. do em muốn tặng ny hum noel á mà! e học ngành cảnh sát nên chẳng biết gì về pts! mới chẳng có time để học. nên đành fai nhờ các bác giúp một tay ^^
    15/12/12
  5. Trần Nghĩa
    Trần Nghĩa
    hii, Em thì cũng chẳng biết làm nhiều, chỉ nghịch nghịch là chính thôi ạ :D Thế để em thử xem thế nào, nhưng mà em làm không được đẹp thì bác thông cảm cho em ạ :D
    15/12/12
  6. Trinh Cong Duc
    Trinh Cong Duc
    giúp em là tốt lắm rồi! giúp đc đến đâu bác giúp. em cứ cảm ơn bác trước đã.
    15/12/12