Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Xỉn Ngố

1. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    xác nhận đã nhận nha, còn khi nào trả hàng thì chưa biết nà :D
    16/12/12
  2. Xỉn Ngố
    Xỉn Ngố
    Anh ơi nếu có thời gian rãnh thì vui lòng chú ý tấm hình này của em tí nha :"> :D sắp tới Tết mất oy :-ss
    28/1/13
  3. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    oh, mình xin lỗi, lâu nay ko lên forum, giờ sẽ vẽ cho bạn :D
    28/1/13
  4. Xỉn Ngố
    Xỉn Ngố
    anh ơi cho em hỏi hình của em xong chưa ? :D
    2/2/13
  5. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    vẽ xong phần nền rồi,còn màu thì đang lên dở, sáng 24 mình về đến nhà tô cho xong rồi gửi luôn nha
    2/2/13
  6. Thịnh Zombie
    2/2/13
  7. Xỉn Ngố
    Xỉn Ngố
    Em cảm ơn :D tại lo sắp tới cận tết oy, các lab hình đóng máy ko làm việc nữa em sợ ko xuất dc hình :"> a cho cái áo dài màu đỏ giúp em lun nha :D
    2/2/13
  8. Thịnh Zombie
  9. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    ko kịp làm cái áo
    như thế cũng khá ổn rồi, cậu chịu khó chỉnh hoa văn cái áo cái nha
    9/2/13
  10. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    ặc, giờ mới đọc cm, áo màu trắng luôn oy`
    9/2/13
  11. Xỉn Ngố
    Xỉn Ngố
    Ảnh chỉnh giúp em hoàn chỉnh dc ko ạ? Tại em ko biết chỉnh vs giờ cũng ko kịp xuất ra hình trong mấy ngày tết nên ko cần gấp đâu ạ :3
    Nếu dc anh cho áo dài màu đỏ vs thêm hoa văn, màu nền chuyển thành màu xanh lá cây như tấm demo nha anh :D tấm hình rất là đẹp!!!
    Cám ơn anh nhiều lắm!!! cũng gần giao thừa oy, chúc anh năm mới vui vẻ !!! :)
    9/2/13
  12. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    oh. hieu roi
    12/2/13
  13. Thịnh Zombie
  14. Thịnh Zombie
    Thịnh Zombie
    xong roi` nha'
    15/2/13
  15. Xỉn Ngố
    Xỉn Ngố