Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của chanphat01001

1. kEm
    kEm
    chết :)) quên mất ... bữa giờ thi xong cũng ko ghe 4rum, đợi xíu bạn
    19/12/12
  2. kEm
  3. chanphat01001
    chanphat01001
    thanks ban nhieu
    19/12/12
  4. chanphat01001
    chanphat01001
    Sorry vì làm phiền bạn một tí, trong cái file PSD, mình thấy bạn đã retouch lại model đi rồi thì phải, mình thấy da và tóc của model mịn hơn nhiền. Không biết bạn retouch theo kiểu gì mà đẹp thế ...
    19/12/12
  5. chanphat01001
    chanphat01001
    trước giờ mình retouch da theo kiểu dùng hight pass kết hợp blur gaussian, trên mạng thấy nó chỉ như vậy, còn về tóc thì dùng curves để tăng độ tối và đen của tóc, sau đó tăng độ sáng của bức hình bằng cách duplicate layer rồi blend mode screen ...
    19/12/12
  6. kEm
    kEm
    neat img thôi bạn ^^
    19/12/12
  7. chanphat01001
    chanphat01001
    nhưng kết quả không được đẹp như bạn ... bạn có phương pháp hay cách gì không, đang nan giải trong việc xử lý hậu kì cho những pic chụp đêm .... bạn có facebook hay yahoo hay skype gì share cho mình với nhé...hi vọng học được vài thứ từ bạn!
    19/12/12
  8. kEm
    kEm
    face mình trong profile đó bạn, neat bạn cứ add auto profile sau đó tùy chỉnh các chanel noise cho chuẩn là dc
    19/12/12