Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của le phuong uyen

1. việt ptit
    việt ptit
    nếu bạn đã nói thế thì mình sẽ xóa dùm, nhưng mình có vài lời muốn nói
    thứ nhất: bạn hơi nóng tính_ đây là nhận xét của cá nhân mình
    thứ hai: chắc bạn cũng đã viết tin nhắn cho những bạn làm ảnh khác nữa đúng không, làm thế hơi vất bạn có thể pm mod hoặc admin close hoặc xóa topic là được mà :D
    23/12/12
  2. việt ptit
    việt ptit
    thất bại rồi bạn ạ, mình đã xóa nhưng 1 người khác đã trích dẫn lại bức ảnh đấy của mình thế nên bức ảnh mình làm vẫn còn lưu lại trong comment của bạn kia :(
    23/12/12
  3. le phuong uyen
    le phuong uyen
    hì..., dù sao mình cũng cảm ơn bạn nhiều lắm :)
    mình đã nhờ admin xóa, nhưng mà admin k chịu xóa bạn ạ :((
    23/12/12
  4. việt ptit
    việt ptit
    ai biểu bạn nóng tính chi, ad dư cũng nóng tính lắm, đáng ra khi bị người khác lấy ảnh troll bạn có thể thông báo với mod là được mà, diễn đàn gần đây đã có qui định chặt chẽ và ra tay xử lý nghiêm với những trường hợp troll quá đà, rút kinh nghiệm lần sau nhé :D
    23/12/12
  5. le phuong uyen
    le phuong uyen
    hm hì ^^ cảm ơn bạn này ^^
    23/12/12