Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của hoa_ki_long

1. C0ld8x
    C0ld8x
    Hì.... cô dâu bây giờ nuôi con béo ục ịch rồi bạn ạ ^_^ bạn có gđ chưa ?
    30/1/13
  2. hoa_ki_long
    hoa_ki_long
    hà hà.... đùa cho vui á mà.... cướp vợ ông để ông cầm mã tấu rượt tui à :v
    Chưa có gia đình bạn ơi... thế con trai mấy tuổi rồi? Nhìn kháu khỉnh quá, làm mình củng muốn có 1 đứa ....
    31/1/13
  3. C0ld8x
    C0ld8x
    Rượt làm j, tôi hiền lắm :D đến giờ này chỉ thích đc như mấy bạn thôi chả phải suy nghĩ j, lại đc blend cho các em xinh lườm :)) con zai mình bây giờ còn chưa đủ 1t đâu, cháu mới 7 tháng thôi ^^ chuẩn bị đến đâu để kiếm 1 nhóc rồi, năm sau cũng đc đó :D
    31/1/13
  4. hoa_ki_long
    hoa_ki_long
    Đang có nguy cơ chán lấy vợ.... đang FA mới có thời gian dạo VDS nè... bạn đi chụp ảnh có em nào chưa chồng và xinh gái cứ giới thiệu hết cho tớ.... hậu tạ hẫu hĩnh :v
    31/1/13
  5. C0ld8x
    C0ld8x
    Mình chỉ nghịch shop ngoài giờ thôi ^^ nghịch ngợm chứ k phải nghề chính :D amater ý mà, còn ảnh thì chả có cái máy nào :D giờ cái đầu mà nhồi thêm 1 lĩnh vực nữa thì k nổi rồi :P Hoa_Ki_Long tên j và ở đâu nhỉ ^^
    31/1/13
  6. hoa_ki_long
    hoa_ki_long
    Mình tên Nhật Anh, dân Dak Lak .... and you ?
    Uả.... vậy nghề chính của bạn là gì thế ? ^_^
    Mình chơi photoshop cũng để giải trí cho đỡ buồn à, và đặc biệt là chỉ vẽ manip ^_^
    1/2/13