Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Jem Chibi

1. Jem Chibi
    Jem Chibi
    ah với cả mình thấy cái mà "Mọi comment quá ngắn dạng như "Đẹp quá/ Thank you/ Like..." sẽ bị del không báo trước. " mình thấy kì kì :">, vào xem ảnh thì cũng có thể chỉ cần nói đẹp quá hoặc người ta làm cho mình thì nói tks :-?, sao lại bị del nhỉ :D, chửa làm mod bh k hiểu mấy cái này :)) b giải đáp dùm mình nhé :">
    24/2/13
  2. Jem Chibi
    Jem Chibi
    , với cả cm như nào thì không là quá ngắn :)), b có thể quy định rõ số kí tự như trên mp3.zing cho mọi người rõ ràng hơn
    24/2/13
  3. Sun
    Sun
    về chuyeejnnhaajn vẽ và nhận làm thì tụi mình đang có kế hoạch về web việt chibi cũng như để mọi người cùng tìm khách hàng, còn bài viết nhận vẽ hiện tại cứ để bên box chibi cũng được, còn những bài có từ sau nội quy thì sẽ ko bị sao :D
    Jem Chibi nó chỉ là để tránh tình trạng spam thôi :D
    mình post vậy ý thức mọi người là chủ yếu chứ mình cũng ko kiểm soát được hết :)
    24/2/13
  4. Jem Chibi
    Jem Chibi
    uh vì tự dưng t thấy bài nhận vẽ của mình đã đăng từ trước note nội quy mới ở box chibi bị chuyển sang bên giải trí thư giãn :)) bh muốn được chuyển lại về box chibi có được k :)
    25/2/13
  5. Sun
    Sun
    bạn gửi link cho mình nhé, chắc là mod khác họ move thôi :) mấy nay mình cũng bận nên giao cho tiểu thiên và mod bamboo làm :D
    25/2/13
  6. Jem Chibi