Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Phuong Tran

1. Lê Hùng
    Lê Hùng
    mấy ngày nay Mình hơi bận, Bạn thông cảm nhá :D
    Tối nay Mình gửi cho :D
    25/2/13
  2. Phuong Tran
    Phuong Tran
    Hì hì thank u. tượng bạn chê hình mình ko được đẹp như mod của bạn, nên bạn ko có hứng làm chứ. Mod cua bạn xinh hen.
    25/2/13
  3. Lê Hùng
    Lê Hùng
    Bạn hiểu nhầm ý rùi Em Mình đấy :P
    25/2/13
  4. Lê Hùng
    25/2/13
  5. Phuong Tran
    Phuong Tran
    Hì hì, cảm ơn bạn nhoa. Tưởng bạn tối mới làm ai ngờ giờ có rồi, bất ngơ quá. Giờ mới để ý thấy cái xe hơi, thấy hơi kỳ kỳ, bạn có thể cắt bỏ phần xe hơi ra dùm mình được hông hì hì. Với lại cho mình đôi cánh bự hơn tí nửa được ko bạn ^^.
    25/2/13
  6. Phuong Tran
    Phuong Tran
    25/2/13
  7. Phuong Tran
    Phuong Tran
    Hì hì, hơi điệu một tí, bạn có thể bôi cho mình một chút son môi được hông :">
    À, cái này xong rồi thì mình có thể làm cover cho fb của mình cũng được chứ nhỉ :-?
    Một lần nửa thank bạn nhiêu nhoa :x
    25/2/13
  8. Phuong Tran
    Phuong Tran
    Bạn làm cũng đẹp nhưng mình muốn nó lộng lảy hơn tí nửa để ma để lên fb. Tinh mình hay ngai so ng ta che minh xau nen muon no dep hon ti moi dam de len.
    Hì hì, hình này sửa thêm xíu nửa mình sẽ để làm cover fb xem sao ^^
    26/2/13