Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Jem Chibi

1. Jem Chibi
    Jem Chibi
    25/2/13
  2. Sun
    Sun
    mình làm nhiều việc mà, mod hai box, ad của một đống trang và mình đang làm dự án việt chibi cho bên VDS mình nữa, bài viết của bạn mình cũng vừa nói với ad, vàthực chất bài viết này để quảng cáo nên ad Dư move về đúng box quảng cáo là đúng rồi, hiện tại ở box chibi có một vài bài tương tự như của bạn mình cũng đang phải tiến hành move rồi, lệnh trên đánh xuống bạn thông cảm nhé :)
    25/2/13
  3. Jem Chibi
    Jem Chibi
    uh k có gì, mình biết bạn bận nên bảo thế thôi mà :)), uh đã là quy định of 4rum rồi thì theo thui ;)
    25/2/13
  4. Jem Chibi
    Jem Chibi
    ợ thế xóa luôn bài bên box chibi of mình rồi ah :)) mình tưởng được chuyển sang thì xóa bài kia đi cho đỡ loãng box thui, không được chuyển nữa mình vẫn muốn giữ bài trưng bày tác phẩm kia có được k
    25/2/13
  5. Sun
    Sun
    mình xóa mất rồi bạn ơi @@
    26/2/13
  6. Jem Chibi
    Jem Chibi
    uh thui để mai mình lập bài khác vậy :D
    26/2/13