Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của dahmat

1. Lee Đỗ
    Lee Đỗ
    you too :x..
    kưng k đi chơy đâu hử
    9/3/13
  2. dahmat
    dahmat
    mới đi zạo zòng zòng mua đồ vs đi ăn vs bạn pác ợ :)) 2 đứa FA đi chung, tủi lắm kơ :(
    9/3/13
  3. dahmat
    dahmat
    còn kưg, k đi đâu sao nè
    9/3/13
  4. Lee Đỗ
    Lee Đỗ
    thích thế còn gì nữa ợ :-ss e chẳng đi đâu bác ạ lấy công việc làm niềm vui thôu á .. e cũng F,A :( buồn ghêr
    9/3/13
  5. dahmat
    dahmat
    :3, thì lâu lâu cũng đi chơi chứ pác, ở nhà k pùn chết đc :">, khi nào có dịp zô đây đi, e làm mai cho pác hén :">
    9/3/13
  6. Lee Đỗ
    Lee Đỗ
    đi chơi nhiều rồi chứ ạg. nhưng chưa bh đi xa thế đâu nhé bác.. :( e muốn vào đó 1 lần xem thế nàoooo bất hạnh quá...
    Không muốn làm mai đâu cũng chẳng muốn làm mối nhé ;)
    9/3/13
  7. dahmat
    dahmat
    ừm, zậy thì zô có gặp mặt, pác ưng ai e cho số dt pác :P, cho pác khỏi FA jống e....
    e cũng chỉ ra pắc đc có 2-3 lần :( nên chẳng pík bao jờ tụi mình có dịp gặp pác nhểy
    9/3/13
  8. Lee Đỗ
    Lee Đỗ
    không thích đâu. thích giống cơ mà ;)) hí hí :">
    Nếu có dịp nào ra bắc thì alô e 1 tiếng e ra đón tiếp bác nhiệt tình luôn
    9/3/13
  9. dahmat
    dahmat
    :3 pác ngộ nhỷ, thích FA :P
    uki pác, có dịp ra e sẽ hú và ám pác dài dài :)) tới lúc đó đừng than trời là đc pác ợ :">
    9/3/13
  10. Lee Đỗ
    Lee Đỗ
    than gì ở đây cơ chứ.. mong chẳng được có ng mà chịu ngồi cạnh nói chuyện cùng thì ố ồ ô thích thế còn gì bằng hả bác =))..
    Không phải e thích F.A đâu mà có nhiều vấn đề ;))
    9/3/13
  11. dahmat
    dahmat
    =]] ừm, làm e cứ tưởng pác kén, ứ chịu wen chứ :))
    pác cho e fb đi, nc zễ hơn. ngồi ở đây ứ thấy báo, khó wá :3
    9/3/13
  12. Lee Đỗ