Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Phạm Hữu Dư

1. liking
    liking
    Huhuhu tớ có biết chổ nào để đăng đâu cậu cũng biết tớ là thành viên mới đăng ký mà :(( ......Tớ lên đây để học hỏi mà
    13/8/12
  2. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Diễn đàn này dùng tiếng Việt chứ có xài tiếng Anh đâu? nhìn vào phải biết là chỗ nào cần đăng chứ? Ko lẽ bạn tối dạ đến mức ko phân biệt được Trưng bày tác phẩm nghĩa là gì?
    13/8/12
  3. liking
    liking
    anh admin có tuyển mod ko anh .. em muốn xin vào làm mod ạ... em là admin của http://blogsteen.net
    13/8/12
  4. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Cậu chưa có nhiều kiến thức về sử dụng diễn đàn, cộng với trình độ chuyên môn chưa có! Hãy cố gắng học hỏi thêm và đóng góp cho diễn đàn, đến khi nào nhận thấy bạn thực sự xứng đáng làm Mod thì lúc đó tôi sẽ duyệt cho!
    13/8/12
  5. liking
    liking
    em hiểu tất cả về điễn đàn em đã từng là admin của rất nhiều diễn đàn vbb ... em có thể làm mod đc anh ak
    13/8/12
  6. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Thế thì từ bây giờ đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn bằng những bài viết hay sưu tầm, nếu thấy có biểu hiện tốt thì sẽ có lúc đc set duyệt lên mod
    13/8/12