Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Hồng Sơn

1. thaituan_boy_dt
    thaituan_boy_dt
    migara là con trai mà bạn, hay là còn cái tên nào khac, bạn send nick facebook hay chèn nick forum vào đây mình nói cho
    4/5/13
  2. Hồng Sơn
  3. thaituan_boy_dt
    thaituan_boy_dt
    Bạn ấy là con trai nha, hok phải con gái đâu, bạn ấy rất quý anh, dù kun mún xin cái gì nói anh để anh nói bạn ấy
    4/5/13
  4. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Con trai @@!. A có nhầm ko ạ @@!. Chị ấy kêu con gái mà @@!. Ơ, thế là sao :-s
    4/5/13
  5. thaituan_boy_dt
    thaituan_boy_dt
    theo a biết thì là con trai bạn ak`, nói chuyện mấy lần anh cũng ko hỏi giới tình, nhưng lần trước có hỏi 1 bạn đi off thì nói là con trai hi hí
    4/5/13
  6. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Anh cho em cái acc của bác gì đó đi off đó đi :D. Cơ mà e xem giới tính của chị ấy là Nữ mà @@! :D.
    5/5/13
  7. Hiếu Trần Duy
    Hiếu Trần Duy
    vâng, câu hỏi mình cũng đang thắc mắc =)))))))))
    5/5/13
  8. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Hí hí chị ấy là con gái mà :3. E nghe giọng chị ấy hát rồi mà :D. Chỉ mỗi tội là ko biết mặt thôi à :v
    5/5/13
  9. thaituan_boy_dt
    thaituan_boy_dt
    vay ak`, lan truoc di off minh hoi ban gì đó, nói là con trai nên mình bit thế, mình cung ko quan tâm là trai hay gái
    5/5/13
  10. Hồng Sơn
    5/5/13
  11. mgr
    mgr
    á :v giờ em mới thấy cái này... Anh nói như thật thế, em còn tin @@
    29/6/13