Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Ono

1. snowpjece
    snowpjece
    mình vẫn đang là sinh viên thất nghiệp thôi. =.=!, mấy clip kia mình làm đã cách đây 1 năm rồi. bạn muốn làm một nhóm làm phim về nội dung gì.
    26/8/12
  2. Ono
    Ono
    MÌnh cũng đang là sinh viên . Làm phim là mục đích mình hướng tới . Trước mắt là thực nhiện nhưng clip có chất lương cao về kỉ thuật : " góc máy , ánh sáng , nội dung " khi team đủ khả năng thì minh sẽ tính đến nhưng dự án lớn hơn .

Mình đang học tại TP hcm . nêú bạn có thời gian thì mình cafe để bàn cụ thể hơn .
    27/8/12
  3. snowpjece
    snowpjece
    tới khoảng tháng 9, 10 mình mới có thể rảnh được ,tại mình đang làm 1 số project nhỏ nhỏ cho mấy người bạn. hy vọng sẽ gặp và hợp tác với bạn sớm.
    ps. mình cũng cũng đang ở tp HCm.
    27/8/12
  4. Ono
    Ono
    oki . giữ kiên lạc he :D
    27/8/12