Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Lê Hoàng Nhật Nam 090192

1. painful
    painful
    á á thi tốt nghiệp hả=). Cậu cứ gửi đi ^^
    1/6/13
  2. Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    t thi tốt nghiệp để lấy bằng cử nhân cơ, không phải thi tốt nghiệp trung học đâu ^^ hị hị
    1/6/13
  3. painful
    painful
    ơ :o thôi xưng em gọi bác cho tình cảm 8-| mai em thi tnthpt mà h vẫn chơi tẹt ga đây ;))
    1/6/13
  4. Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    :v, hị hị, thế đành xưng anh vậy :3, anh cũng thế, đêm qua ngủ sớm, sáng dậy đi thi, thi cả ngày luôn, dự là tối nay cũng ngủ sớm, mai thi môn cuối rồi xõa =))~
    1/6/13
  5. painful
    painful
    em dù có thi cũng chả ngủ sớm được x_x mai thi cái môn khốn nạn nhất, cần phao nhất trong 6 môn mà cái bọn lều báo mà giật mấy cái tit làm rộn cả lên, làm không dám mang phao vào để bây giờ mới tung sách vở ra để học. Chán ! =))
    1/6/13
  6. Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    =))~ à uh, ý anh là anh ngủ sớm lúc 1h đêm ý, thường thường thì 6h sáng anh mới ngủ em à, cố học rồi thi tốt em nhé, hồi thi tnthpt anh cũng nhẹ nhàng lắm, chẳng có gì hồi hộp hay lo lắng cả, làm hóa trong 5' rồi vứt bài cho cả phòng chép :v :v
    1/6/13
  7. painful
    painful
    hòi đó không có đồi khoai anh à :v môn em muốn nói là môn văn cơ, em chuyên ban A. Tâm hồn văn chương bị thui chột theo năm tháng, đến h thì không còn gì nữa ròiiii. Lo wé :3
    1/6/13
  8. Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    =))~, thật ra chuyên ban A mới là những cây văn khủng nhất, anh cũng chuyên hóa đây, :v, lớp anh đầy thi sĩ =))~,
    1/6/13
  9. painful
    painful
    ờ chắc em ngoại lệ ròi :3 chém được mấy cái linh tinh chứ cứ bắt cảm nhận với phân tích thì chịu thôi x_x Em học đây. Good luck.
    1/6/13
  10. Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192
    ^^ khựa khựa, chúc em thi tốt nhé, gứt lắc ^^
    1/6/13