Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của MoMen

1. RainyWarrior
    RainyWarrior
    xin lỗi bạn! dạo này mình bận rộn cuộc sống, ít có tác phẩm nên cũng ít chú ý cái flickr. facebook thì ko thấy gì @@ bạn cần gì thì cứ pm cho mình ở đây cũng đc :D
    31/7/13
  2. MoMen
    MoMen
    1/8/13
  3. MoMen
    MoMen
    nếu k rãnh a chỉ e cách lồng 2 cái ảnh hòa vào nhau như kia,với mấy cái hình trái tim trong suốt đc k
    1/8/13
  4. RainyWarrior
    RainyWarrior
    hiện giờ mình đi làm xa mà quên không mang theo usb, h hướng dẫn sơ qua cho bạn nha :D

đầu tiên để lồng 2 ảnh vào nhau thì bạn lấy ảnh cần lồng patse vào, sau đó đặt blending mode là soft light rồi dùng tẩy kích thước lớn xóa bớt viền để cho nó hòa nhập với nhau
    1/8/13
  5. RainyWarrior
    RainyWarrior
    trái tim trong suốt thì bạn vẽ rồi copy layer style của layer chữ rồi paste qua hình trái tim là đc

còn cái chữ dâu tây bạn làm khá tốt rồi, cố gắng tỉ mỉ chút là đẹp :D

bạn cứ xem kỹ, nếu ko làm đc thì chủ nhật này mình gửi psd cho bạn :D
    1/8/13
  6. MoMen
    MoMen
    hì thks a
    dù sao có psd của a vẫn ngon hơn
    2/8/13
  7. RainyWarrior
    RainyWarrior
    uhm, vậy chủ nhật mình sẽ gửi riêng cho bạn :D
    2/8/13