Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Apollo_11

1. Hưng Trần Văn
    Hưng Trần Văn
    Hưng đợi bạn mãi đó :)
    Hưng vừa nhận được tin nhắn từ thunder bên kia bạn đó bảo có người ghét Hưng nên cũng chán lúc đầu muốn qua bên các bạn giúp đỡ và trao lưu nhưng giờ thấy mất hứng quá
    27/9/12
  2. Apollo_11
    Apollo_11
    ^^
    kg sao đâu,thực ra anh em trong box đa số đều rất hòa nhã,vui vẻ,có anh bjtaz thì đôi khi hay khắt khe 1 số chuyện.
    27/9/12
  3. Apollo_11
    Apollo_11
    Anh đừng bận tâm làm gì.Em hoạt động ở 4rum cũng lâu rồi nên cũng hiểu kha khá về mem bên đó :D nên anh cứ yên tâm là hầu như những ng` mới vào cho dù là newbie hay có tay nghề đều được anh em yêu mến,nếu một số bạn không thích thì đó chỉ là không hợp nhau bước đầu thôi.Không sao cả :D
    27/9/12
  4. Hưng Trần Văn
    Hưng Trần Văn
    uk khi nào có tut hay sẽ chia sẻ cho các bạn, rảnh giữ liên lạc với nhau được rồi, bên đó còn bạn nào yêu đồ họa nữa thì giới thiệu với anh nha. Đang muốn giao lưu cùng các bạn :)
    27/9/12