Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

“Ở lớp em ai cũng dùng iPhone rồi, em thích iPhone 5 cơ.”

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/3/13.

Lượt xem: 17,647

1. missleo

missleo Thành viên cấp 1

Mấy con nữ 9x về sau này sao thấy càng ngày càng tệ thế nhỉ...thật mất mặt nữ giới wa' thể !!
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. thiennhatgai

thiennhatgai Thành viên cấp 1

Gái là thế mà vật chất là trên hết :v

KO TIỀN CHÓ NÓ YÊU\m/
  3. ChiPro

ChiPro Mới đăng kí

93- cũng 20 tuổi rồi. đủ "bự" để hiểu đời rồi.. mà vẫn như thế thì cần cái *beep* gì nó nhĩ ? Người như anh này thì sợ gì ko có bợn gái hĩ.. hihi.
  4. Tuấn Huy

Tuấn Huy Thành viên cấp 1

Em thấy hành động của bác là đúng ạ. Bác k nên lăn tăn suy nghĩ làm chi.
    Đối với em thì IP cũng chỉ là 1 cái đt thôi, chẳng có j, phù phiếm lắm, ngoài thị trường giờ đầy cái cấu hình mạnh gấp 3-4 lần mà giá tương đương, dại j chạy theo công nghệ
    Thời trang? sành điệu? sang năm nó ra Ip6 mà ny bác lại đòi mua thì tính sao :)))

Xin lỗi, anh chỉ là thằng cầm 1280.
    Nhưng cái ở trong đầu anh có mới là cái quan trọng.
    Chúc mừng bác đã qua đc kiếp nạn này :)
  5. tanthanhkt10

tanthanhkt10 Thành viên cấp 1

bạn làm vậy đúng rồi....cô bé ấy thật sự đến với bạn chỉ vì tiền, tiền ko có thì tình cũng mất....
    Chắc ngày xưa cô ấy đồng ý quen bạn là do: "trên lớp ai cũng tự hào có bạn trai đi làm hết rồi, để có thể chu cấp cho người yêu...bạn đã đi làm và đủ tiêu chuẩn nên cô ấy đồng ý..."
  6. iamatsundere

iamatsundere Thành viên cấp 1

Nực cười, loại con gái đấy không tiếc :v
  7. Edwin Phán Củi

Edwin Phán Củi Thành viên cấp 1

Chúc mừng bác vì đã chia tay được 1 em như thế :))
    Sinh viên năm 2 là cũng 20 tuổi rồi mà trẻ trâu phết :v :v
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

chủ thớt số con tuất gặp phải em nó thôi, chứ không phải gái nào cũng xấu, ham tiền như thế.
    Như đứa ny cũ của bạn mình nó đòi Galaxy Note thôi à.
    DraconidSâm Trần thích bài viết này.
  9. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Mình vẫn 1280 đây! :)) Con gái đua đòi như thế thì thôi cứ "chờ người nơi ấy" đi! :))
  10. Linh.nufl

Linh.nufl Mới đăng kí

Thui con bé ấy cũng nghỉ đc rùi!!! Nhưng mừ công nhận bạn chiều người yêu thật đấy? 15tr thì k có tiền còn 8tr thì uk lun
  11. Kunny Ngô

Kunny Ngô Thành viên cấp 1

"Ở lớp em ai cũng dùng iPhone rồi, em thích
    Vertu hay Xperia Z cơ.”
  12. Ezio De Aquatic

Ezio De Aquatic Thành viên cấp 2

Xỉu
  13. vickvenh

vickvenh Mới đăng kí

công nhận, sao lắm kẻ thích đú dởn ip. nhiều khi ra đường, ra trường, trông mấy thím nhà chẳng có vẻ gì là khá giả, hiểu biết công nghệ gần bằng số 0, thế mà rút ra ip, nhìn nguy hiểm k đỡ đc. khổ thân mấy e ip rơi vào tay những ai k hiểu e ấy, ng ta gọi là hoa nhài cắm bãi ... trâu =))))))))))))))))))))))))))))))))))))
  14. Hangthuy

Hangthuy Mới đăng kí

Con nhà nông dân, cứ 2 chế độ gọi và nhắn tin cho nó tiện
  15. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

Bác giống e thế , 1202 huyền thoại, :)) mà thớt nên ăn mừng đi, nó đòi con 6,7 tr thì mua, pó tay thớt, mình không ki bo nhưng đừng đáp ứng tất cả các yêu cầu của gấu 1 cách quá dễ dàng, không thì bác sẽ thành 1 con osin chính hiệu :))
  16. tuongquyenanh

tuongquyenanh Thành viên cấp 1

ôi bh .. e còn k có 1k cơ^:)^
  17. ledinhbao

ledinhbao Thành viên cấp 1

Con này bác chia tay mà còn phải đắn đo nữa à. Vùng vằng là văng nhé... Còn phải đưa nó về nữa cơ :))
  18. dht_bd

dht_bd Thành viên cấp 1

Chúc mừng bạn đã rời xa được người không nên yêu. Mình cũng là con gái nhưng mình chưa bh nghĩ sẽ đòi ny mua thứ nọ, thứ kia. Tất nhiên được tặng quà rất vui nhưng chỉ cần đơn giản những thứ nhỏ nhỏ thôi. Chứ giờ thấy nhiều bạn gái coi người yêu như chỗ ăn bám ấy. :|
  19. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

Chị mình quen dùng Iphone rồi, nhưng chuyển qua dùng Sony Xperia TX nhận xét còn thích hơn con cũ (ip) mà giá tiền còn rẻ hơn nhiều.
    Ip dùng rất hay, nhưng không phải tốt nhất trong rừng smartphone hiện nay.
  20. G_Xenn

G_Xenn Banned

Bác bay cao bay xa nào. Hàng tốt thế này cơ mà !

Ủng hộ diễn đàn