Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

♥ Giới thiệu KyTs Font Viewer - Phần mềm hỗ trợ xem font chữ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi kitanh1999, 14/12/16.

Lượt xem: 3,898

1. kitanh1999 Mới đăng kí

Ầy, bắt đầu như thế nào đây nhỉ. Chuyện là vào một ngày đẹp trời, xưa ơi là xưa rồi. Trong lúc lục lọi chọn đống font chữ mới vừa tải về xem có cái nào phú hợp để cài vào máy. Cái công việc này khiến em rất chi là mỏi tay. Chưa hết, sau khi lọc xong phải copy mấy font đó vào thư mục Fonts của Windows nữa, mệt ơi là mệt. Thế là em đã nãy ra ý tưởng làm một phần mềm xem font chữ với tiêu chí giảm bớt mệt nhọc trong lúc chọn font ạ. Và rồi thời gian qua đi, em cũng đã hoàn thành đứa con tinh thần đã thai nghén từ lâu, đó là KyTs Font Viewer (KFV)! Phiên bản 1.0 của KFV đã được em giới thiệu từ tháng 7/2016 nhưng vì ngại sợ nhiều người sẽ không ủng hộ nên chỉ chia sẽ trong một nhóm lập trình. Hôm nay nhân lúc em phát hành phiên bản 1.2, em mới dám mạo muội mò lên các diễn đã để giới thiệu sản phẩm của mình mong nhận được sự ủng hộ từ cộng đồng. Dông dài bông mai quá, em bắt đầu vào vấn đề luôn nha các bác.

<3 Tổng quan sản phẩm:
    KyTs Font Viewer là chương trình xem font chữ được tạo ra giúp người dùng (đặc biệt những người thường xuyên phải lựa chọn font chữ) dễ dàng hơn trong việc duyệt và lựa chọn font chữ ưng ý.
    • Over View: cho phép xem qua font chữ mà không cần cài đặt trước.
    • Custom Text: cho phép xem font chữ với đoạn text tùy ý.
    • Char Map: cho phép xem tất cả ký tự của font.
    • More Info: cho phép xem mọi thông tin khác của font và tìm kiếm trên Google.
    • Ngoài ra, KyTs Font Viewer cho phép người dùng dễ dàng cài đặt và xóa bỏ font chữ trên máy.
    • KyTs Font Viewer là phần mềm mã nguồn mở, dễ dàng sử dụng.
    >Tải về KyTs Font Viewer phiên bản 1.2:
    [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0BwhwYEPbGV9QZnJ4akJ6WUFVMkk/view?usp=sharing
    Mật khẩu giải nén nếu có: kytstech.blogspot.com[/LOCK]
    <3 Một số hình ảnh demo:

...

Xem thêm các chủ đề cùng chuyên mục

Steven KarBit thích bài viết này
  2. lehoai7625

lehoai7625 Banned

đẹp chai khoai to thật không

Ủng hộ diễn đàn