Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

魔漫相机 MomanCamera - Ứng dụng điện thoại chuyển ảnh chibi đang cực HOT

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 3/11/13.

Lượt xem: 44,098

1. minrin

minrin Mới đăng kí

Sao mình không chọn ảnh có sẵn từ album được vậy mọi người. Mình xài android. Ai biết chỉ mình nhé
  2. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

Cái này mà gọi là chibi à? chỉ là cái mặt phóng to lên chút thôi chứ chibi gì?? =))

Mà đây là app của TÀU KHỰA :-j :-j nên ko down và ko dùng -_-

Còn nhớ vụ wechat có cài file độc vào máy ko?
    Phi Vũ thích bài viết này
  3. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

4. royalkjss

royalkjss Thành viên cấp 2

Nhìn vô đọc không thấy chữ Hoàng Sa Trường Sa Không bít cao thủ nào mạnh miệng dám dịch Hoàng Sa Trường Sa là của TQ đúng là pó tay :)) Nguyên văn là “魔漫相机 时时 有惊喜” Máy ảnh Magic luôn luôn có bất ngờ
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phong trào cũng chỉ là phong trào.
  6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-sssao mấy bác trung quốc tự nhiên tốt đột xuất vậy, có gì bí ẩn sau lòng tốt hiếm có này không ta
  7. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

vậy thì...các bạn chép bằng "cái quái gì vậy" hả?:D
  8. Thằng Hề

Thằng Hề Banned

có ai test trên BlueStacks chưa. Nhà không có điều kiện không có Sờ mát phôn :((
  9. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Cơ bản là không thấy đẹp
  10. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Bí ẩn là lúc đăng nhập để lưu và chia sẻ ảnh nếu ai không biết cách
  11. Dê Con Lang Thang

Dê Con Lang Thang Mới đăng kí

:-s Em mới biết cái app này, thấy zui zui, tự nhiên có mấy thím ở đâu kêu Hoàng Sa- Trường Sa gì gì đó, nghĩa chính xác của dòng chữ đó là: máy ảnh ma thuật, luôn có điều bất ngờ. Vãi B-)
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

13. tranquangminh1012

tranquangminh1012 Mới đăng kí

nghich ngom. ti' :D
  14. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

crhanh
    Ko phải nguy hiểm mà là đề phòng và cảnh giác. Chắc bác biết TQ nó chơi rất thâm và độc, nếu muốn tẩy chay và đề phòng nó thì phải triệt để, nếu ko biết thì thôi biết thì phải tránh (như cái trào lưu ava nghiêng đầu), chứ đâu thể xuề xòa "kệ, làm thử lần này thôi" :v :v
    Đây là ý kiến cá nhân của mình thôi, và app trên appstore cũng ko thiếu, nên mình nghĩ ko gì phải dùng cái app này, hết.
  15. Pha Lê Giá Lạnh

Pha Lê Giá Lạnh Mới đăng kí

Mới tải về thử. Cũng được :)

Ủng hộ diễn đàn