Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1$ 1 LoGo - Bán rẻ anh em quá không ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi lucyenhd, 17/12/14.

Lượt xem: 7,264

1. lucyenhd Thành viên cấp 2

Mình chỉ là lượn lờ,, gặp được cái cảnh này. Không biết có up sọt nhau không. Nhưng anh em lên tiếng, có bán rẻ nhau quá không chứ.
    Mình cũng chỉ hơi buồn thôi. Có lẽ mình thua người ta nhiều quá, và người ta có tổ chức kinh doanh mà ... (Khóc khóc ...#:-s#:-s#:-s)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/12/14
    Chém Gió Mướn thích bài viết này
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

có jì mà nghĩ, khi nta kết hợp với in ấn thì nta còn nói là miễn phí vì mọi thứ nó đều tính wa cho in ấn, bao gồm cả tiền thiết kế + in

ngừi trả tiền thì ko biết điều này nên nghĩ là logo or thiét kế là giá rẻ :3
    thanhloan609466 thích bài viết này
  3. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

thế mình không in ấn, tính phí cho ng cần Thiết kế đã là tiềm trăm, lên tới triệu/LoGo, thế này thì cũng tính ra, không hạ Gục anh em ak bác noname_0
  4. noname_0

uhm, nó là như vậy đó, nhưg nếu họ làm cho nta mà người ta ko in ở chỗ của họ lúc đó họ mới bắt đầu tìm cách để đòi lại tiền thiết kế :))
    hơi hài nhưg thật ra là vậy :v
    LÃO ĐẠIthanhloan609466 thích bài viết này.
  5. lucyenhd

Ẹc, như thế thì tính là 1$ thôi, hị hị.(khóc khóc) :>:>:>
  6. noname_0

:3
    cái này thì bạn cứ làm tốt là dc rùi, vẫn bán dc cái mà bạn làm, rùi nta đem cái mà bạn làm đi in thôi :v

lúc đó họ chỉ tính tiền in mà ko gồm thiết kế, cái này rất chi là bình thường, cứ làm tốtcái đã :v
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

tiền nào của đấy thôi, khi mà họ gộp cả dịch vụ in và thiết kế vào 1 thì chất lượng sẽ k bao giờ bằng 1 người chỉ làm Branding được. Và với 1 mức tiền như thế kia, nhân viên thiết kế họ cũng chỉ làm cho xong, cho đạt, hiểu chứ. Cái chính là chất lượng nó khác
    noname_0 thích bài viết này
  8. lucyenhd

Mình hay nói hiểu không, hiểu chứ. nhưng bạn cũng z ak. Còn đâu đúng: Tiền nào của ấy, nhung mà tóm lại ấy, như này không chạy theo bác ấy đc đâu, bác ấy sẽ kiếm nhỏ của nhwungx tên tiết sẹt, bủn xỉn lenm :-bd:-bd:-bd
  9. DucChungXI

DucChungXI Thành viên cấp 1

rẻ thế
  10. lucyenhd

11. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

/:) đùa, công ty anh thiết kế logo thương hiệu, chưa bao giờ có chuyện dự án logo dưới 8 triệu. Đào đâu ra 1$ - người thường ngạc nhiên, người chuyên thì thắc mắc về chất lượng
  12. phudang2001

phudang2001 Thành viên cấp 1

Tiền nào của đó mà. Cái gì cũng có cái giá của nó cả thôi bác à
  13. lucyenhd

SwingsOnlyone , nên em mới bảo là cái kiểu này, chỉ câu đc mấy người kẹt sỉ, nhưng theo số đông, ngt sẽ chạy qua chỗ đó trước ấy mà anh. =((=((=((
  14. lucyenhd

phudang2001 , nên vậy mình mới nói là,làm anh em thấy có gì đó, nhói nhói khi bảng giá này giật cả mình luôn thôi ...:-s:-s:-s ( òa òa)
  15. noname_0

bìn tĩn tự tin lên :3
    cứ để nta zìm 1 thời jan đã :))
    lucyenhd thích bài viết này
  16. graphi tran

graphi tran Mới đăng kí

tự tin lên nào các bạn cái giá của design không tệ như vậy đâu (Y)
  17. lucyenhd

Ôi, thôi, cho người ta dìm, các bạn manh tay còn được, con gái yếu như tớ, zìm thế chắc ngạt thở luôn ngay phút đầu, hức hức
  18. noname_0

iu wá ,thương wá ;))
  19. Truong Tran

Truong Tran Thành viên cấp 1

Nếu chỉ thiết kế logo không thôi mà không kèm luôn hợp đồng in ấn hoặc thiết kế website này nọ thì sẽ thành ra câu nói bất hủ của Ngọc Trinh: "1$ thì chỉ Cạp đất mà ăn" thôi! ^^
    Mr.Po thích bài viết này
  20. lucyenhd

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn