Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1 Tấm vẽ hoàn toàn bằng paint tool sai mới hoàn thành

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Huỳnh Đăng Khoa, 26/6/13.

Lượt xem: 2,106

1. Huỳnh Đăng Khoa Thành viên cấp 1

mấy bác góp ý e vừa chuyển sang từ pts sang dùng paint tools sai nên cũng mò cả buổi mới đc như này tiếc cái là cái mặt nhìn k biểu cảm lắm mấy bác cho e xin ý kiến với, với nếu có thể cho e xin tut vẽ mắt mũi miệng lun tks

...
  2. indepnhat.com

indepnhat.com Mới đăng kí

Mình cũng đang học chibi nhưng vẽ bằng pts không mềm mại.[​IMG]
    Huỳnh Đăng Khoa thích bài viết này
  3. Tuun

Tuun Mới đăng kí

Bạn làm hơi ẩu thì phải.^^ Lem ra ngoài nhiều quá. Mình cũng mới học chibi bằng paint tool sai, hôm qua có đọc được bài hướng dẫn vẽ mắt nhưng chưa đủ bài nên m không dẫn link được. B chịu khó search: [Tut] Hướng dẫn tô màu mắt bằng Paint Sai Tool
  4. juiskiss

juiskiss Mới đăng kí

Cho mình hỏi đi nét công bằng line tool như thế nào? sao toolsai của mình ko có công cụ line tool
  5. Tuun

Tuun Mới đăng kí

juiskiss
    Ý bạn là vẽ nét cong hả? Sở dĩ b không thấy line tool có lẽ là vì b chưa chuyển sang LINEWORK LAYER. B nên tìm hiểu nhiều hơn về SAI, m cũng tự mày mò trên diễn đàn và thấy có rất nhiều bài hướng dẫn về SAI rất hay. Nếu b mới sử dụng Paint tool sai thì search cái này nhé: [TUT sưu tầm] Hướng dẫn sử dụng Paint Tool SAI (rất là cơ bản)

juiskiss thích bài viết này
  6. Huỳnh Đăng Khoa

Huỳnh Đăng Khoa Thành viên cấp 1

Thêm 1 pic mới vẽ giúp bạn :D
  7. Huỳnh Đăng Khoa

indepnhat.com thích bài viết này
  8. indepnhat.com

Nhưng cho mình hỏi nên vẽ bằng tool sai hay photoshop?
  9. Huỳnh Đăng Khoa

Theo mình là tool (Mới dùng 2 ngày) vì nó là pm chuyên để vẽ cái này mà
  10. indepnhat.com

Ủng hộ diễn đàn