Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1 vài pic ra mắt forum

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi DXN, 12/5/13.

Lượt xem: 1,789

1. DXN Mới đăng kí

Tham gia đã lâu nhưng ít khi nào post bài hay comments cho mọi người ( chủ yếu là xem các bài viết của mọi người thôi )
    Mình không phải là designer hay photographer đâu nhé, chỉ là đam mê và có cảm hứng với 2 ngành nghề thú vị đó thôi.
    Đến với chụp ảnh là để thỏa đam mê.
    Đến với design là thả cảm hứng.

Một số các cảm hứng của mình. Trình còn non các bạn góp ý cho mình thêm nhé :)

1 vài pic năm ngoái

1 vài pic design ngẫu hứng

1 pic mới làm cách đây mấy ngày :">

p/s: mình chỉ có 1 mô-đồ "hi sinh" cho mình chụp nên các bạn đừng gạch đá nhiều tội em nó :">

...
    Đoilơ ViệtDesignersonhaieu thích bài viết này.
  2. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

mod xinh...màu xanh muớt..lend dệp .mình like all.hjhj.
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Pic này bác dùng gì làm vậy ợ, add pattern, phần mềm bên thứ 2, hay bác dùng oil paint :D em tính thử cái oil paint từ lâu rồi mà máy cùi ko có card đồ họa =..=
  4. DXN

DXN Mới đăng kí

sonhaieu: thanks bạn :">
    Đoilơ ViệtDesigner: mình add pattern, để chế độ trộn màu multiplayer, rồi dùng mặt nạ + cọ cho khuôn mặt sáng lên thôi thím :)
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn