Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

10 file PSD template đẹp nhất cho các bạn làm web chuyên nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi chiasemoi.net, 7/11/15.

Lượt xem: 7,726

1. chiasemoi.net Mới đăng kí

Dưới đây là tổng hợp 10 file PSD TEMPLATE cho các bạn thoãi mái download về mà làm web cực đẹp phần 1 ...

1 ) Sneaker template Cửa hàng Thương mại điện tử Website Template miễn phí PSD
    Online Sneaker Wear Shop eCommerce Website Template Free PSD DOWNLOAD

2) Clean One page Portfolio Website Template PSD , Template web site phong cách thương hiệu

DOWNLOAD FILE PSD

3) Template mẫu web bán hàng giày dép - Minimal Free eCommerce PSD Product Page Template

DOWNLOAD FILE PSD

4) Template quảng cáo thương hiệu đẹp - Multipurpose Business Website Template Free PSD Theme

DOWNLOAD FILE PSD

5) Template web thiết kế đồ họa... Web and Graphic Designer Resume Free PSD (Print Ready)

DOWNLOAD FILE PSD

6) Mẫu web sang trọng - Ultra Premium Corporate Website Free PSD

DOWNLOAD FILE PSD

7) Teamplate thương hiệu cá nhân-Clean One Page Corporate Portfolio Website Template Free PSD

DOWNLOAD FILE PSD

8) Template xây dựng website game , phim , sản phẩm chuyên nghiệp - Gaming Magazine Website Template Free PSD

DOWNLOAD FILE PSD

9) Thêm 1 mẫu web mới mẻ và đẹp mắt - Web Design Agency Portfolio Website Free PSD Template

DOWNLOAD FILE PSD

10) Template web bán hàng quần áo cực đẹp - Creative Fashion Ecommerce Website Template Free PSD

DOWNLOAD FILE PSD

Chúc các bạn có những mẫu template ưng ý nhé, mình sẽ cập nhật phần 2 sau và còn hàng trăm ngàn mẫu cực đẹp các bạn nhớ ghé web để download miễn phí nhé, cám ơn các bạn đã đọc bài viết...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/11/15
    Phạm Hữu DưK.Trang thích bài viết này.
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Up lại hình đê! :D
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Không có hình demo cho anh em xem sao thớt.
    chiasemoi.net thích bài viết này
  4. chiasemoi.net

chiasemoi.net Mới đăng kí

xem đê được rồi...
  5. Nguyễn Tất Thắng

Đẹp quá! Ước j có luôn file html nhỉ :))))
  6. chiasemoi.net

Thanh Phú thích bài viết này
  7. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

8. Nguyễn Tất Thắng

Cái đó chạy xong nhìn code khó hiểu lắm! :D Tự code nó còn tường minh hơn!
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đẹp vãi nồi, down để rành.
    Thanks thớt.
  10. chiasemoi.net

Thanh Phú ý bạn là psd to css3 ah? cái này là plugin của photoshop nó tự chuyển hình ảnh bạn theo tác trên photoshop và khi mình muốn xem mã css 3 của cái layer đó là gì thì chỉ cần mấn vào css3 là nó chạy ra 1 trang web và hiện mã css3 cho mình lấy ... zvEmXDv.png
    link down plugin ở đây chọn bản phù hợp với pts của bạn nhé..http://css3ps.com/Download/
    K.Trang thích bài viết này
  11. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

chiasemoi.net
    ah. Cái này mình cũng biết, Mình tưởng cái cái nào mới nữa nên hỏi để học hỏi, Thanks bạn nhé. chiasemoi.net
  12. Dosu

Dosu Thành viên cấp 1

cám ơn bạn đã chia sẻ

Ủng hộ diễn đàn