Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

10tr có thể mua máy gì để làm video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi quanphuong, 1/9/15.

Lượt xem: 1,730

1. quanphuong Mới đăng kí

hiện tại em chỉ có dk 10tr muốn mua một con pc hay laptop gì đó để dùng làm video lên mạng tìm hiểu mà ko hiểu lắm. các bác tư vấn em với newbie ms vào ko biết gì về điện.mong đk giúp đỡ.
    máy cỡ core i3 ram 4g. thêm card rời chắc đk rồi chứ nhỉ.

...
  2. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Cố thêm tí nữa mua chip cao hơn đi, i3 chạy video đồ họa hơi căng, vấn đề chính là làm video như nào, chơi dòng after effect làm nhiều hiệu ứng mà chạy cấu hình trên cũng lặc lè lắm, theo mình làm video nên dùng PC
    quanphuong thích bài viết này
  3. quanphuong

quanphuong Mới đăng kí

em cg tính mua pc đó bác.nhưng vs giá đó thì ko biết có thể build đk cái pc tầm nào nữa
  4. Dung.ebay

Dung.ebay Mới đăng kí

Với tầm tiền của bạn làm em Dell M4600 HP 8560W or Thinkpad W520 dòng máy workstation chuyên đồ họa :D

Ủng hộ diễn đàn