Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

123D Catch

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi grangon, 17/7/16.

Lượt xem: 2,063

1. grangon Mới đăng kí

Xin chào các pro,hiện tại mình có 1 vấn đề cần các pro tư vấn và hướng dẫn về 123D Catch. Mình đã tải về PC vì thấy giới thiệu là có thể làm model 3D từ ảnh chụp 360 độ,nhưng khi tải về sử dụng thì không thể vào được chức năng tạo model 3D từ ảnh được,Xin các pro nào hướng đẫn giúp.Hay có phần mềm nào tương tự hay không?

...
  2. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

3d catch là phần mềm trả phí mà.Bạn đã thực sự cài được chưa hay vẫn chưa lincense.lúc trước làm chổ cũ mình có dùng nó. đùng là chụp khoảng 8 đến 10 ảnh là có thể dựng lên model với texture như thật. nhưng mình phải trả phí cho nhà sản xuất nó mới xuất file cho mình.

Ủng hộ diễn đàn