Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(17+) Untitled - Không đề

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Mado-san, 21/11/15.

Lượt xem: 16,762

1. Mado-san Mới đăng kí

Canon 60D - 50 f/1.8 : D
    Vài hình vọc màu của em, mong mọi người nhận xét ' v '

...
    b0yHN_96, Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

chụp đẹp đấy cơ mà theo sở thích cá nhân thì body mẫu hơi không đẹp :))
    quangyeahMado-san thích bài viết này.
  3. Mado-san

Mado-san Mới đăng kí

amyour19xx Cám ơn bác nhé : D Mỗi người con gái đều có vẻ đẹp riêng mà bác hehe
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  4. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

à :)) nếu nói về quan hệ người với người thì nó lại khác, đây là quan niệm về mẫu ảnh thôi, e quan niệm mẫu ảnh có vài cái sau, một là đường nét (body), hai là dáng (đi lại, uốn éo), ba là thần (gương mặt, cảm xúc, nét mặt)
  5. coids

coids Thành viên cấp 2

Hơi nhiều mỡ, nhưng mà đấy là yêu cầu của người mẫu trên ảnh, còn ngoài đời thế này là thơm rồi, mình đánh giá với tư cách thằng đàn ông chứ không phải nghệ thuật nhé :v
    Nguyễn Nhật Minh thích bài viết này
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

(17+) Untitled - Không bình luận
  7. Mado-san

Mado-san Mới đăng kí

8. Mado-san

Mado-san Mới đăng kí

coids thay mặt mẫu cám ơn chú :))
  9. coaiko

coaiko Mới đăng kí

Cho em xin link full HD không che nhé bro
  10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình không thấy đẹp một tí nào cả, bởi vì những chỗ rất rất đẹp thì không thấy -_-
  11. KIR

KIR Thành viên cấp 2

Dạo này lên VDS toàn thấy nude , FA như em có đường mà xoay xoay :O:O:O
  12. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

đúng chất ảnh khiêu dâm
  13. tuankutin

tuankutin Mới đăng kí

Thiên Ma e cùng suy nghĩ với bác, giống ảnh khiêu dâm hơn
    ps: dưới con mắt người đàn ông nhé
  14. _Solitary_

_Solitary_ Mới đăng kí

Nhìn mấy cái ảnh của thớt mình thấy trông nó bình thường quá, không có gì nổi trội hay để lại ấn tượng đối với người xem.
  15. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Đã nude mà còn lấy tay che,ko hỉu !
  16. lamtraumvn

lamtraumvn Mới đăng kí

haha, mọi người sao chê mẫu vậy, thực ra nếu mẫu mặc đồ khác chụp thì sẽ nổi bật hơn. Chụp 17+ cần chọn được góc sao cho tôn được đường cong và che đi khuyết điểm khác. Nghệ thuật cả đấy
  17. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Nếu nói ảnh này khiêu dâm thì chưa đến mức đó.. Chỉ là pác thớt chụp theo công thức điểm vàng, tỷ lệ vàng...thành ra nó ko giống ai...Nude là tôn vinh vẻ đẹp hình thể của ngừời phụ nữ....Tuy nhiên, chụp sao để tôn lên đc vẻ đẹp đó lại là chuyện khác...Cố gắng lên...Có mẫu để chụp vầy là quá tốt...chịu khó đầu tư thời gian nghiên cứu lý thuyết rồi thực hành tốt sẽ ra ảnh đẹp...
  18. anhlam

anhlam Banned

vòng 2 hơi mỡ một chút, nhưng không seo! vòng 1 vừa vừa, ko to mà cũng chẳng bé, nhưng có vẻ như được nhào nặn khá kĩ! vòng 3 múp ghê, hợp với nhiều ''style ''đấy :3

Ủng hộ diễn đàn