Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Clip Wrecking Ball của Miley Cyrus đang gây bão tố trên Youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 10/9/13.

Lượt xem: 34,678

1. Star

Star Thành viên cấp 2

Mình thấy hình ảnh càng ngày càng giống Gaga quá, tóc dài vẫn dễ thương hơn. Cơ mà clip hay :)
  2. atkd1890

atkd1890 Mới đăng kí

"Còn đâu Miley ngày xưa?"
    "Nổi rồi sao phải làm clip như thế?"

Hầu hết khán giả khi theo dõi 1 artist nào đó, đều muốn artist đó KHÔNG BAO GIỜ THAY ĐỔI.

Hầu hết artists, làm càng lâu càng MUỐN THAY ĐỔI BẢN THÂN, bất kể là âm nhạc, thiết kế, hay kể cả vlogger, bởi vì họ là người, không phải cái máy được lập trình duy nhất.

> Điều này tất nhiên không áp dụng cho scandal của các e gái ở VN.
    Mèo Mộng Mơ thích bài viết này
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

1 cmt được thumb up cao trên youtube, ko liên quan nhưng mình ko thích nghe nhạc bà này :D vì thể loại nhạc này mình ko thích chứ ko phải mình ghét bà này, vì mình nghe nhạc = tai chứ ko phải = mắt.

4. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

lượt View, số Like và số Dislike ... bạn quan tâm cái nào nhỉ ?
    Với clip này:
    - View: chắc để coi clip sex, or nghe nhạc (đếch quan tâm clip).
    - Like: thích sex, thích nhạc và thích SEX ..
    - Dislike: Chỉ có thể nói, đếch hiểu trình bày ca khúc mà phải lột sạch không @!@. (tui like nhạc, dislike clip)
  5. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

trừ cái chỗ liếm cây búa ra mọi thứ vẫn ổn :)
  6. Hiếu Kunni

Hiếu Kunni Thành viên cấp 1

vsea Xin lỗi vậy bạn bảo nó phô thì nó phô được cái gì hay bạn thấy được cái gì vậy =))
    thế bạn thử xem nó phi nghệ thuật thì bạn phân tích hộ mình xem, hay đơn giản bạn ngứa mắt xong kiếm cái nói cho thích, mv hết nói được phải kiếm thêm cái ảnh mà nhét vô
    còn mình chưa bao giờ và sẽ không hâm mộ thần tượng gì, nên đừng bảo mình thần tượng hay bảo vệ miley. Đơn giản cái mv đấy chẳng có quái gì đáng để bảo là mv phô dâm :)

p.s: nói luôn con miley chả có cái vẹo gì mà ngắm, chả hiểu mọi người có thể phát ngôn ra mấy câu kiểu coi mv vì nó nude thì chắc mắt thẩm mĩ về sex của mọi người có vấn đề, hoặc là style sex của bạn hơi dị dị :v
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Hiếu Kunni :
    Phô cái gì à, vd chụp ảnh nude, người chụp ảnh đều tôn đường cong, chọn góc máy, tư thế chụp đẹp để thể hiện điều này. Còn bạn xem lại clip nhé, không rõ bạn cảm nhận cái gì nhưng mình thấy là nhìn nó dung tục/nhìn khó chịu bạn ợ. VD cụ thể hơn nhé một bức nude dạng háng là ảnh khiêu dâm.
  8. Hiếu Kunni

Hiếu Kunni Thành viên cấp 1

vsea bạn nói đúng nhưng nó tùy vào từng hoàn cảnh bạn ạ :) ảnh khác với mv vì nó còn thể hiện chủ đề bài hát. Bạn nghe bản mp3 trước và đọc lyric thì mình nghĩ chẳng có lí do gì để mv này nên là những cảnh nude trau chuốt như bạn nói cả :)
    như thế nó còn càng giống phim khiêu dâm và chả ăn nhập gì với cái lyric :)
    có những thứ tình yêu đơn giản nó chỉ có dung tục và đau khổ đấy bạn ạ, chứ không phải cái gì cũng màu hồng và hào nhoáng đâu :)
  9. ll2nic

ll2nic Thành viên cấp 1

Mình thấy nhạc hay, còn mv thì bình thường. Con người ta lớn lên theo tg, sống và làm việc trong môi trường khác nhau thì suy nghĩ sẽ khác nhau (chuyện sao ăn thua, đố kỵ, thù ghét v.vv...thì không phải bàn), ít ra ng ta còn dám sống và làm vc theo đam mê, làm theo ý thích và sống thật vs con người họ. Các bạn nói người ta làm mv ntn là dung tục rồi bla bla..có ng còn cmt chứi bới =))) vậy thì các bạn thấy mình ns lên câu đó đủ tư cách chưa, các b đã là người tốt chưa, các bạn có làm đc những vc nhỏ như tntn như bọn t không, có giúp đỡ ng già hay hiến máu r đi nấu cháo cho ms em ở làng sos ko, hay mấy b chỉ cmt nghe ra vẻ như thế. Bạn nào ở đà nẵng ngoan hiền như v cho sdt em gọi đi tn ở bv nhi đi, có face đây luôn sắc kiến đn vô hiến máu cho mấy e nhỏ xem ntn mà phán. Như arvil vậy, mv cũng như 1 cách để ng nghệ sỹ xả stress hay ns lên quan điểm bằng hình ảnh vậy, chỉ khi nào bạn gặp phải những điều cực kỳ ức chế mà bạn lại ko thể làm gì thì bạn ms hiểu cảm giác muốn "điên" là ntn. Điều cuối cùng là t vẫn like miley và arvil <3 <3
  10. Oải Hương

Oải Hương Mới đăng kí

Hannah Montana chỉ là 1 vai diễn, còn bây giờ mới là tính cách thực sự của Miley :3
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

12. nothing4ever90

nothing4ever90 Thành viên cấp 1

má ơi Dislike hơn phân nữa luôn rồi :O !
  13. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

vsea thích bài viết này
  14. Tiểu Chibi

Tiểu Chibi Thành viên cấp 1

quả bom Sex :3
  15. gocao65

gocao65 Thành viên cấp 1

art mà mấy bác ;))
  16. Nhat-Minh Nguyen

Nhat-Minh Nguyen Mới đăng kí

đạo diễn clip này là Terry Richardson, một nhiếp ảnh gia cực kỳ nổi tiếng ở Mỹ. hầu hết các tạp chí lớn & các hãng thời trang xa xỉ nhất đều có ảnh của ông này. :)) chắc ổng chuyên chụp ảnh nên xem clip thấy pause ở đoạn nào cũng đẹp nhưng mỗi tội là clip chả có nội dung gì hết =))
  17. Oải Hương

Oải Hương Mới đăng kí

Bài hát này là dành cho thằng Lâm :3 12-9 Miley với Liam chia tay rồi. Giờ thằng Lâm đang quen với chị Emi hay Emmi gì đó :3
  18. baggiohuy

baggiohuy Thành viên cấp 1

em này để cái đầu bá đạo thật :-bd

Ủng hộ diễn đàn