Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Cổ động viên của Xiuren cho đội Brazil tối nay

Chủ đề thuộc danh mục 'Hot models' được đăng bởi TPaine, 12/6/14.

?

Mình có nên share tiếp những cái tương tự cho các bác không?

1. Ok, share đi, ủng hộ hết mình

144 vote(s)
    90.6%
  2. No, đừng share, nhạy cảm lắm, kg cần thiết

15 vote(s)
    9.4%

Lượt xem: 48,284

1. TPaine Thành viên cấp 2

Hj, nói chung tui cũng ngại up thể loại 18+ lắm. Mà tại tối nay tới World Cup rồi nên quẩy 1 chút :D. Các bạn thanh niên nghiêm túc thì bỏ qua cho.

Đây là bộ ảnh mới của Xiuren cổ vũ cho WC. Đây là 1 trong những bộ ảnh mới nhất của XR (vol 154 lận) Hàng nóng hổi chưa có link down HD, chỉ pic cỡ 1200x800 nhưng cũng vừa đủ share anh em
    A một thử thách nho nhỏ, bác nào cao thủ thử lấy 2 cái bông lau trắng ở pic cuối ra dùm đi =))
    Sẵn mình tham khảo ý kiến luôn, mình cũng thấy có nhiều bạn trên diễn đàn up của Xiuren nhưng các bạn up mấy bộ ảnh khá cũ (toàn khoảng vol 90 trở xuống) lại có khi chất lượng kg cao. Mình thì cập nhật HD đầy đủ, cũng muốn up lên cho các đồng chí nhưng còn ngại vì kg biết có phạm nội quy, hơn nữa trên forum cũng có nhiều mem nhỏ tuổi và mem nữ (và mình cũng lo ban nick). Nên lập poll phía trên tham khảo ý kiến các đồng chí luôn ha.

...
    pitlamgi, lionking154, windking489218 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ai đo hộ mình xem có ĐƯỜNG KÍNH bao nhiêu với :3 :3 Đã là 18+ rồi còn che làm chi :v :v
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

có ai giả thích được tại sao cổ động viên lại cho biểu tượng của đội mình xuống quần chíp được không?
    ( theo mình đó là 1 sự lố lăng).
  4. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner thì vậy nên mới có thử thách ở pic cuối thử tài các bác đó :D
    -Trần Văn Hùng- thật ra cái đó là 1 loại quần thể thao siêu ngắn thôi chứ kg phải quần chip, cái quần chip màu trắng ở pic cuối kia. Đúng là ở VN như vậy thì lố lăng thật. Nhưng ở quốc tế chuyện các fan nữ mặc hay vẽ biểu tượng, cờ của đội bóng hay tên của tuyển thủ vào những chỗ nhạy cảm là bình thường. Mỗi nước có 1 suy nghĩ khác nhau, kg thể lấy suy nghĩ của người VN mà nói nước khác đc (thật ra mấy pg, hot girl ở VN có khi còn làm nhìu trò lố hơn)
    Riêng về bộ ảnh này và những vol khác của XR nói chung, nếu nhìn để giải trí bình thường thì nó là trần tục, lố lăng thật. Nhưng nếu các bạn nhìn vào nó học hỏi cách chụp ảnh, chỉnh màu và biết sử dụng stock cho hợp lý thì nó vẫn có giá trị. Vì ở VN kg đâu tìm ra stock người mẫu hình ảnh chất lượng thế này. Nói chung ai thích thì xem. Nên mình mới lập poll lấy ý kiến số đông đó;)
    huyle308conmeohen thích bài viết này.
  5. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

thớt down xiuren kiểu chi rứa @@ mãi k tìm đc chỗ down ~X(~X(~X(
    TPaine thích bài viết này
  6. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Tiểu Giroud mình dùng tiếng Nhật search một hồi là ra. Mà chắc kg share nữa đâu. Xem sơ qua thấy trong 1 đêm topic gần 900 lượt view, mà comment với like đếm trên đầu ngón tay, nản quá. Vote poll cũng loe ngoe mà có vẻ nhìu người cũng kg thik rồi.
    PS: à không liên quan, nhưng tối qua Brazil thắng rồi <:-P
  7. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Xem xong hầu hết "phê lòi mắt", chẳng còn biết nút "like" ở đâu, huống chi "comment".
  8. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

9. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

TPaine hehe bác chịu giao lưu riêng k :D
    em muốn tìm mấy forum cho down xiuren mà khó quá @@
    có gì bác cmt hoặc mail cho e
    hanoiconfessions@gmail.com
  10. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

may mà rate trước. không thì toi e rồi :D
  11. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

Bác làm 3D giỏi vậy cứ như thật ý ;;)
  12. chipchipbmt

chipchipbmt Thành viên cấp 1

hix, hồi trước luyện phim dữ dội quá nên bây giờ nhìn lại mấy hình này thấy giống 18- hơn,tìm đúng chỗ thì ko thiếu mấy em body ngon khoe da thịt vậy. Chỗ bị che cũng ko còn lạ gì nữa:)). Ngoài lề tí, hầu hết những ảnh mẫu bên tung của đều bị photoshop quá tay (chắc cùng một lò đi ra hoặc họ hàng xa với nhau;))), anh em nhìn qua còn đẹp chứ soi kĩ là thấy bất hợp lí liền ah. Cơ mà phải like lấy tinh thần cho bác, dù sao cũng một lòng xả thân up ảnh cho anh em:D
  13. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

chipchipbmt cái này được quan tâm kg phải vì độ sexy của nó mà vì nó là 1 dạng stock hiếm. Vì bên Tung của có tính phí nếu coppy hình gốc chất lượng cao khoảng 3200x1800. Chất lượng này mấy cái 18+ bạn nói tới kg đạt được đâu (mấy cái đó chỉ tầm 1200x900 là cùng). Mà mấy cái bạn nói thì đa số các nam chắc biết, và post trên diễn đàn này làm chi cho ban nik. Còn mấy cái XR này mình dùng kg chỉ để ngắm mà còn làm stock, người ta chỉnh da sẵn cho rồi thì khỏe, lấy dùng để đắp da cho nhanh cũng đc, dùng ghép ảnh luyện tay nghề cũng đc. Mà nếu bạn thử xem ảnh này với đúng chất lượng thì nhìn cũng phê hơn các jav idol nhìu>:)
  14. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

Bác có ctrl +T kéo chân không đấy >:)>:)>:)>:)>:)>:)
  15. chipchipbmt

chipchipbmt Thành viên cấp 1

TPaine hix bác hiểu nhầm ý em rồi, em ko có lôi JAV nào vào đây mà so sánh đâu cho khập khiễng, 2 cái thuộc 2 lĩnh vực khác nhau mà=)). Còn hình gốc bác nói là mấy hình cỡ 2200x3300 phải không? em biết stock bự rồi ko ý gì đâu, chỉ là nhìn vào body mẫu bọn thợ ở bển cứ theo khuôn mà rập vậy. Bên ngoài mấy ẻm khác hơi nhiều:-B. Nhìn cái tỉ lệ kéo cẳng chân là biết :v. Thợ bên Nhật nó chú trọng góp chụp để tạo cảm giác hơn là phụ thuộc vào trình sửa ảnh, ko như bên tung của. Chuyện ngoài lề chém gió với anh em chút cho vui thôi có sai thì góp ý sửa, đừng ném cục đá to quá là đc8-}
  16. nuhoang0204

nuhoang0204 Thành viên cấp 2

Trời ạ, mấy cái ông này chỉ đc thế là nhanh. Tào Lao bí đao
  17. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

nuhoang0204 sr,sau này để thêm rate [+18 - girls] cho chắc. Con trai phải nhanh thế mới con trai :D
    Zhei Kent thích bài viết này
  18. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Ối trời ơi, nhìn vài pic đầu cũng bình thường, nhưng h thì hiểu tại sao các đấng anh Hùng k bỏ qua đc ải mỹ nhân như những em ấy. ;)) ;)) ;))
  19. Porpora0210

Porpora0210 Thành viên cấp 1

nhìn giả giả, pts nhiều quá hay sao ấy =]
  20. shinhyunwoo

shinhyunwoo Mới đăng kí

hé hé, mình cũng có bộ này rồi :3
    Viết Nhật thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn