Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] DJ Myno - nữ DJ hiếm hoi đang rất "hot" hiện nay

Chủ đề thuộc danh mục 'Hot models' được đăng bởi Phạm Hiếu, 25/4/13.

Lượt xem: 111,606

1. Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

Xinh đẹp, dáng chuẩn và "chơi" nhạc rất ổn, cô nàng Myno 19 tuổi đang được coi là nữ DJ hiếm hoi đang rất "hot" hiện nay.

Cô bạn này đã đi từ Bắc đến Nam, làm DJ cho rất nhiều bar, club trong các thành phố lớn tại Việt Nam. Ngoài ra, khá nhiều events, party cũng mời cô bạn đến để "khuấy động" không khí cho thật náo nhiệt. Và DJ Myno đang là một cái tên cực "hot" trong cộng đồng DJ hiện nay đấy.
    Trước giờ mọi người vẫn thường thấy nam DJ hơn, vậy thì với một teengirl làm DJ thì sẽ ra sao nhỉ, khi môi trường trong bar là một môi trường không hề dễ dàng tồn tại chút nào? Chúng mình hãy cùng làm quen với cô bạn Myno rất bản lĩnh này nhé!

...
    dzal_9x, Dee, Hà Bơ16 người khác thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Lấy nguồn bên vietmon à ? :))
    Mình chỉ thích xem các ẻm chơi DJ chứ nhạc thì cũng bt.
    changtraihaiduongBu Bươm Bướm thích bài viết này.
  3. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

mấy em củng xinh chơi DJ bốc đừng hỏi =))
    huyền diệu thích bài viết này
  4. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

DJ cái kiểu gì đấy. toàn thấy chụp ảnh mẫu vs bán nút đơ ko à
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Ăn mặc thế này chơi DJ tung sàn là cái chắc. Nhưng mà trông vẫn thua em này (phuong jo):
    Trungdung1054, dzal_9x, Dee7 người khác thích bài viết này.
  6. nth304

nth304 Thành viên cấp 1

Myno sao thua đc cái em trên :)) Myno khét tiếng sang chảnh hơn nhiều :))
  7. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Dt tít xênh hơn :))
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chỉ cần có boobs to, đeo tai nghe và đứng chọt chọt là đã thành DJ
  9. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

êêêêêêêê xệch sỳ lây đê \m/
    piggy thích bài viết này
  10. lorenpoca

lorenpoca Thành viên cấp 1

8-> DJ nữ là hàng to - 1 quy luật
  11. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

thích mỗi DJ Tít :x
    fick Plehuankd thích bài viết này.
  12. HaiTran

HaiTran Thành viên cấp 1

Chọt chọt cái gì bạn.Muốn học làm DJ cũng phải mất 1-2 năm học phí cũng gần 100tr. H cho bạn cái CDJ ngồi đó mà chọt chọt coi mix đc ko, chưa kể việc trình độ của bạn có được làm ở bar lớn ko, DJ có rất nhiều, nhất là SG nhưng lương bèo lắm. DJ Nexttop hiện nay lương tầm ~15tr/ tháng. Mỗi tuần làm việc 3 buổi theo ca, môi trường làm việc độc hại, tuổi nghề ngắn. Tầm 3x là về nghỉ rồi. Ko có đam mê có mà làm bằng mắt
    KanbaTranthuypham3ngo thích bài viết này.
  13. banbaonylong

thế ý bợn mấy con này nó đủ trình làm DJ à? bợn nên wa Thái đi cho gần, vào bar nó nghe DJ mix nhạc nhé :D
    thanhthanhkawaiieragon_ftu thích bài viết này.
  14. HaiTran

HaiTran Thành viên cấp 1

Mình làm nhiếp ảnh trong bar bạn à. Mỗi bar, mỗi DJ thường chơi 1 loại nhạc khác nhau. Vì thế mỗi người đi bar lại thường thích 1 bar cụ thể. Cuộc đời mỗi người thế nào bạn biết gì mà phán xét.
    KanbaTran, TONE.Rsthuypham3ngo thích bài viết này.
  15. banbaonylong

thế nhiếp ảnh biết j về DJ mà phán xét? :-?
    changtraihaiduong thích bài viết này
  16. Paul Nham nhở

Paul Nham nhở Thành viên cấp 1

Tít DJ cũng ngon lắm mấy bác ạ
  17. HaiTran

HaiTran Thành viên cấp 1

Nghề của mình gắn với nó nên biết đủ để hiểu thế nào là nghề DJ
    thuypham3ngo thích bài viết này
  18. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

thích Tít hơn (((((=
  19. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Mấy con nhỏ này mix nhạc nói thật chứ không bằng down Virtual DJ về tự mix đâu bạn à. Bạn chỉ cần tự học trên mạng 3 tháng là đủ mix bằng Vir DJ .
    Còn nếu bạn chỉ quanh quẩn ở các bar vn, nghe mấy đứa DJ dởm trong mấy quán suốt ngày chỉ biết bùm chát bùm chát bùm xong lồng nhạc + tăng speed lên thì mình khuyên bạn nên dành 1 chuyến ra nước ngoài để lấy thêm kinh nghiệm.
  20. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Bọn nó đứng mix trong bar, sàn chỉ là hành động lừa tình, đứng nhún nhún vặn vặn như thật, động tác giả mà thôi. Thực ra mấy bài đấy đã dc làm sẵn trước đó rồi, đa phần là lấy các bài dj của các dj khác về mix lại cho khác đi.
    Chỉ có 1 số ít dám mix sống trước đám đông, cũng là những người tay nghề lâu năm rồi, có kinh nghiệm rồi mới dám chơi thế.
    Trích lời của 1 người bạn mình làm DJ.

PS: lời cá nhân mình thấy mấy nữ mix chán lắm, ko có độ ảo, mấy nữ chỉ thích bốc thật bốc mà ko có các giai đoạn lôi kéo người nghe, các đoạn phiêu, ảo chẳng dc chau chuốt kỹ. Bắt bass thì là điều cơ bản của DJ rồi ko cần nói nhưng lắm khi mình thấy vẫn có 1 số DJ mix lệch 1 nhịp :| (Đã nghe thử các nữ DJ nổi tiếng của VN)
    Và mình thích Trance, Progressive hơn là House với Electro :D
    Phong Linh z0, Ku Sang, thuypham3ngo7 người khác thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn