Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] DJ Myno - nữ DJ hiếm hoi đang rất "hot" hiện nay

Chủ đề thuộc danh mục 'Hot models' được đăng bởi Phạm Hiếu, 25/4/13.

Lượt xem: 111,601

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

HaiTran
    khổ ghê vậy =))

mềnh hỏi bợn biết j về DJ chứ có hỏi bợn gắn bó với cái bar như thế nào đâu :O

DJ ở vn chỉ cần bắt bass và nối nhạc, mà bây h thấy toàn đứng trên bàn giật giật boob rồi auto chuyển nhạc chứ con DJ lắc boobs nào dám đứng xoay đĩa than ko?

ChuckChi, germania209, thanhthanhkawaii2 người khác thích bài viết này.
  2. lehuankd

lehuankd Banned

DJ TIT chưa tháy căng đan nào cả
    kenviet95 thích bài viết này
  3. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Fly Nguyễn Chỉ cần ai có 1 chút khả năng cảm nhận giai điệu nhạc thì đều nhận ra bọn nó chỉ đứng vặn nút cho có, còn nhạc thì vẫn đi theo bài đều đều chứ bọn nó có vặn nút chỉnh âm gì thì cũng chả thay đổi
    thanhthanhkawaiiFly Nguyễn thích bài viết này.
  4. kenviet95

kenviet95 Banned

nhin inh vai
  5. kenviet95

kenviet95 Banned

dj tit a day bac a
  6. kenviet95

kenviet95 Banned

em ket dj ti nhat sexy vai
  7. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Kizx biết chứ :))
    Tớ cũng dân đam mê nhạc nhẽo mà =))
  8. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

chẳng lên bar bao giờ nên không biết gì về mix nhạc *_*
    nhưng nói chung em nào được gọi là DJ ở VN trông cũng ngon và boobs rất to thì phải :3
    thanhthanhkawaii thích bài viết này
  9. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Nhắc tới DJ nữ lại nhớ DJ Bo, cá nhân em là em thích DJ Bo vì đơn giản Bo chơi phá cách. Không theo 1 cái riêng nào. Cách chơi giống DJ Minh Anh và DJ TIATO
  10. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

Boobs Boobs everywhere :3 :3
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bài này từ khi nào rồi thế, cách đây 2~3 năm à, sn 91 mà đầu bài thì ghi là 19 tuổi @@

Bức này pts chỗ vòng eo quá tay cmnr, dị vãi.
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Một trong các DJ hàng đầu Việt Nam mà :D. Phải sẹc xi lây đê chứ :">. [​IMG]

b0yHN_96
    Tít sao mà bằng Myno với Any Trang đc :)). Cơ mà DJ nữ thấy mỗi Any Trang là ok :D
    b0yHN_96 thích bài viết này
  13. HaiTran

HaiTran Thành viên cấp 1

LoL nói vậy là hiểu :). Kiểu bạn giống như mấy đứa đi chụp ảnh event mà thích có hình chân dung nghệ thuật. Tuần 3 ngày, mỗi ca 30 phút, khách yêu cầu 1-2 bài chơi đi chơi lại quanh năm suốt tháng thì đứng đó mà xoay xoay. Còn về việc biết j về DJ ko thì mình ko cần thiết nói với kiểu như bạn vì nói bạn cũng mất công ngồi search GG. Tốt nhất là bạn nên ngồi nhà gặm bánh mì và coi youtube đi. Mắc cười
  14. HaiTran

HaiTran Thành viên cấp 1

Gần đúng đó bác. Thu đĩa sẵn rồi, nhưng mà muốn để được lên vặn nút hay bật công tắc thì bác phải học và phải thi nhiều lắm đó. Nó giống ca sĩ chuyên nghiệp mà phải hát nhép vậy
  15. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Nói chung không nằm trong ngành thì không nên phán xét làm gì. Ngồi đọc cm của các bác mà mất cả cảm xúc.

Ko am hiểu nên chỉ nhận xét là mấy cha DJ thì quả đầu thường rất chất và mấy cô DJ thì đều rất ngon.
    chuot406 thích bài viết này
  16. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Đi đôi lần mà chưa lần nào cảm thấy thỏa mãn các tai mặc dù đứng gần loa và nhạc đập rất mạnh.
  17. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

HaiTran Cá nhân mình muốn xem những DJ mix bằng đĩa than hơn là mấy đứa ngồi vặn nút ra dáng :D
    Giống như bạn nói ấy, ca sĩ hát nhép thì chả bao giờ thành ca sĩ giỏi dc :D
  18. HaiTran

HaiTran Thành viên cấp 1

Chơi house ko dùng đến đĩa mấy đâu bạn. Mình thích nghe dubstep cũng chỉ chọt chọt thôi :D. Còn về vụ hát nhép thì ca sĩ nổi tiếng cũng nhép, Paris by night toàn nhép để đảm bảo chương trình đó . Về Mix nhạc có nhiều thể loại lắm, nhiều bạn thường lầm tưởng DJ cứ phải scratching nhiều mới là DJ. Còn bạn mà thích DJ người ta thể hiện thì họ làm cả chục động tác giả cũng ko nhìn ra đâu
  19. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Tại vì chà đĩa mình dễ nhận ra thật giả, còn chọt chọt vặn nút thì toàn là bọn fake :D
  20. Rainbow123

Rainbow123 Thành viên cấp 1

Ôi môi. DJ này BJ thì sướng phải biết :D
    chuot406 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn