Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Nhờ mọi người giúp phục hồi ảnh cũ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Ngọc Thanh, 17/1/13.

Lượt xem: 8,169

1. Nguyễn Ngọc Thanh

Nguyễn Ngọc Thanh Thành viên cấp 1

Bữa giờ mình bận quá nên chưa vào đây, hình này là của bạn đồng nghiệp mình gửi qua email, chị ấy chỉ nói là hình em của chị ấy chụp lúc nhỏ bị hư, nên mình chưa biết rõ là bé trai hay bé gái nữa? Cảm ơn các bác đã phục hồi giúp mình nhé!
    Để mình xác minh lại giới tính em bé này đã, nếu đúng là bé trai thì mình gửi luôn cho chị ấy, còn bé gái thì mình bó tay luôn :(
    sillydragon_psd thích bài viết này
  2. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

NẾU LÀ GÁI THÌ DƯ LÀY
  3. sillydragon_psd

sillydragon_psd Thành viên cấp 2

Vãi bạn :D !
  4. sillydragon_psd

Nếu là bé gái chắc cho thêm cái quần, chứ sexy bé gái thì mình không có mẫu rồi :D !
  5. Nguyễn Ngọc Thanh

Phù phù, may quá, hình này là bé TRAI, HOT BOY 100 % nhé!
    Cảm ơn bạn phuchoianhcu.net. nhiều nha!
  6. Nguyễn Ngọc Thanh

Xem lại comment của các bác, buồn cười chết mất, tội nghiệp thằng bé, bị các bác trên này trêu chọc quá chừng :))
  7. xSoul

xSoul Thành viên cấp 1

con lạy mấy thím lun roài :))
  8. sillydragon_psd

Đã sent file ảnh chất lượng tốt cho chủ topic :) !

Ủng hộ diễn đàn