Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Nude // Tinh khôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nguyễn Trường Sơn, 4/12/12.

Lượt xem: 24,092

1. em xem xong hơi bị hoảng vì, thằng bạn ngồi bên cạnh em nó cứ cười :(
  2. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

=)) chết cười vs bác Phồng
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

stbilly88 thích bài viết này
  4. nguyen minh thao

nguyen minh thao Mới đăng kí

5. Đàm Dương Tùng

Đàm Dương Tùng Thành viên cấp 1

chang? co' duong net j dan ong ca?...
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ảnh rất đẹp, mẫu đẹp, mỗi tội nhìn mắc ói quá :-&
  7. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Mẫu nam ẻo lả sao sao ý. Chả có cơ bắp gì ráo
  8. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

mode nam này phải tập tạ thêm gòi cuốn gói đi gặp ông Dylan Rosser là ok liền!
  9. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Vậy bạn lại nhầm,chụp nude là để thể hiện hình khối của cơ thể. Khi nói tới người mẫu đâu chỉ có nói về tính chuyên nghiệp. Điều đầu tiên của việc làm người mẫu đó là phải có 1 cơ thể đẹp chứ ko phải là tính chuyên nghiệp vì chuyên nghiệp hay ko đều do luyện tập mà ra.
  10. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Không thấy có tí nghệ thuật nào. Cứ như kiểu dắt nhau vào nhà nghỉ rồi tranh thủ máy chụp mấy kiểu. Không chủ đề - không ý tưởng - nội dung chỉ mỗi xoay quanh việc phô diễn khuôn mặt và 1 cơ thể trần trụi.
  11. Richard Huy

Richard Huy Thành viên cấp 1

em like cho bác pic 1& 4 .
    Mọi người chú ý đến chủ đề của bác ấy đi .................Đừng phân tích về mode làm gi :D
    Boommie thích bài viết này
  12. xuangiang1011

Vậy chủ đề là gì ??? Chụp nude chủ đề chính không phải là mod thì là cái giường hay cái ghế :-/
    Btw, mod viết tắt của model chứ ko phải mode nhé.
  13. Richard Huy

Richard Huy Thành viên cấp 1

:-q xem lại đi bạn :( đây là nơi trưng bày tác phẩm của Photography . Mình phải đánh giá về bức ảnh . (suy nghĩ trước khi nói điều gì)
  14. xuangiang1011

Chính bạn mới là người cần xem lại, tác phẩm sẽ là gì khi chủ thể ko ra sao ?? Đánh giá về bức ảnh tức là đánh giá độ nét, ánh sáng ?? Vậy còn chủ thể chỉ là thứ bỏ đi khi gắn mác cho 1 tác phẩm photography ?? Vậy theo bạn photography tức là chỉ cần chụp ra ảnh với các thông số kỹ thuật cần thiết ??
  15. Phong Cùi

Phong Cùi Thành viên cấp 1

Đùa chứ ảnh thì bác chụp cũng ổn. Tạo dáng ổn. Nhưng vẫn cách tạo dáng đấy bác thay bằng mẫu nữ thì tuyệt
  16. SÓI SÓI

SÓI SÓI Mới đăng kí

ĐẸP, đâu cần cơ bắp :"> như thế nhìn thật ma mị nha <3
  17. Gà Bông

Gà Bông Thành viên cấp 1

giống "ấy" qá
    hơi ẻo ẻo
  18. KeiP

KeiP Thành viên cấp 1

Bác này chắc chắn qá, chắc là qua tay cmnr haha
  19. Cloud Ngọc

Cloud Ngọc Thành viên cấp 1

Ý kiến của em: Mẫu đẹp zai thật đấy nhưng ko hợp để làm mẫu cho bộ ảnh nude thế này. Có vẻ như những bộ ảnh kiểu này thường phải là mẫu nam có thể hình đẹp thì sẽ tốt hơn. Em ko có ý chê mẫu này thể hình xấu đâu nhá :">. Thực chất, có lẽ thực hiện bộ ảnh này là vì nghệ thuật. Thế nhưng với người mẫu này, có lẽ nên thực hiện ảnh Unisex sẽ tốt hơn là nude thế này ^^ P/s: Mấy pic đầu ko hợp chụp vs mẫu nam cho lắm
  20. Lý Kim Tú

Lý Kim Tú Banned

Ủng hộ diễn đàn