Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(18+)..Phương Truynh ngày mưa gió !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 20/4/14.

Lượt xem: 33,025

1. dinhdoong

dinhdoong Mới đăng kí

máu mũi của em đâu rồi, máu mũi của em còn không??? chảy hết cmnr
  2. dinhdoong

dinhdoong Mới đăng kí

thật lòng mà nói thì nhờ có những topic thế này mà em thêm yêu lĩnh vực nhiếp ảnh nghệ thuật
  3. chưa kịp ngắm đã bị xóa
  4. huyennt82

huyennt82 Thành viên cấp 1

phí quá..bị xóa mất tiêu rùi.haizzz
  5. NgochaiPC

NgochaiPC Thành viên cấp 1

tương chảy hết máu mũi ai dè mới sơ sơ..:3
  6. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Tin khẩn đây !
    Thím nào muốn có vài cái sờ tốc quay tay chơi( có raw +JPG) thì cố gắng đọc và ghi nhớ mấy dòng sau giùm em :
    1- không được chia sẻ cho người thứ 3 (cho bên thứ 3 )
    2- không được public lên mạng xã hội facebook, zing, nói chung là lên mạng ...
    3- đọc kĩ 2 cái trên hộ em cái T.T
    Lí do vì sao thì các thím đọc bên trên sẽ rõ nhé. trả là vì em nó tuổi đời còn quá nhỏ ,không muốn điều tiếng không hay, cũng đã nhắc em từ lúc chụp là chỉ cho a chụp và chỉ a và em xem ảnh, anh không đc cho ai..:-s em thấy đẹp muốn cho mọi người xem vì chẳng qua nó cũng chỉ là những bức ảnh bt,, ảnh sexy chứ không phải là ảnh nude, ảnh đồi trụy ...B-)B-) mà nói chung là lấy về rồi để ở máy tính muốn làm gì thì làm ,ko đc up !!! thế thôi :-B

Lấy link down thì inbox nhé ! :3 :3:3 :3

HOT TAG : baotrong_tpm , karthus , Wind Monkey , sakilals....... LOL
  7. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

còn link flickr kìa các bác...... chuyện liên quan đến tính mạng hàng ngàn sinh linh chứ đùa...xóa cũng tiếc
    Hoàng PRD thích bài viết này
  8. HànPhong

HànPhong Thành viên cấp 1

Inbox-ed :D
  9. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

Hoàng PRD Bác cũng học ĐH Kiến trúc luôn phải ko, vì nhớ cái bộ ảnh đình đám của pác ^^
  10. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

=.+ em học ngành kiến trức 1 trường đại học nào đó không phải đhkt ạ .. báo bị nhầm lẫn chút.. đình đám gì ạ, nó đá gần chết, chốn rờ mí ra rồi cho ae xem bộ ảnh này rồi cũng phải del vì emgasi chụp bộ ảnh này khắm v... nó dặn từ lúc chụp là ko đc cho ai xem ko đc đăng lên face hay bất cứ đâu.. :v
  11. Hoàng51

Hoàng51 Mới đăng kí

Chắc thớt cũng phải tốn nước bọt lắm mới thuyết phục dc mẫu nhỉ?? :))
  12. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

Hoàng PRD Mình lại rất thích phong cách của bạn. Có lẽ nhiều người không hiểu mà bọn họ lại thích hùa theo nên mới thế. Thấy mấy pic bên Flickr của bạn có bố cục đẹp và sáng tạo. Đã follow :))
  13. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

sao không thấy nữa vậy
  14. cuongpc

cuongpc Thành viên cấp 1

chưa xem đã xóa rồi.
  15. huyquangforever

huyquangforever Thành viên cấp 1

16. bối lạc gia

bối lạc gia Mới đăng kí

ý bác là tấm này
  17. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

18. Shuffle Xuân Khiêm

Shuffle Xuân Khiêm Thành viên cấp 1

Bộ ảnh tuyệt lắm bạn, model nữ cũng xinh nữa, 1 vote cho bạn ^^!
  19. hoangpla

hoangpla Mới đăng kí

E ko xem đc :(
  20. kiến trúc sư

kiến trúc sư Thành viên cấp 1

chủ thớt học HUBT hả ?

Ủng hộ diễn đàn