Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Sexy indoor - nude art - nude

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nhungseny, 9/1/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 39,690

1. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bộ của a Trung Vũ thì mình còn thấy nó mang tính Art, còn đâu loạt ảnh trên bài #1 thì nó mang tính khiêu dâm hơi cao đó bạn. Mặc dù mình là mẫu nhưng cũng cần trau dồi thêm kiến thức cũng như cảm nhận về nghệ thuật 1 chút, đừng có lúc nào cũng phó mặc bản thân cho người cầm máy.
  2. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

Gần bằng tác hại của truyện tranh rồi ^^
  3. paulphoto

paulphoto Thành viên cấp 1

mình thì không quan tâm lắm về nude hay không, phản cảm hay ko phản cảm, đứng trên phương diện người xem thôi thấy bộ này vô hồn
    hieuchelsea1610 thích bài viết này
  4. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

chúc mừng bạn. có 1 tay máy quen để thực hiện 1 bộ ảnh khá thành công
    tuy nhiên chỉ nên up những tấm ở phần spoiler
    những tấm ở trên có xu hướng hơi mộc. khiển sáng chưa tốt
    Chúc bạn có những bộ ảnh đẹp :)
  5. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Trong tấm thứ hai hình như model hơi thiếu makeup và khuôn mặt thiếu biểu cảm,tấm thứ ba tạo dáng tốt nhưng background hơi bừa bộn làm hình mất giá trị, ngoài ra cameraperson cần coi lại điểm focus và ống kính để người xem có thể cảm nhận được subject trong bức ảnh này
  6. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

MOD xấu quá :O
  7. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Tấm này nhìn giống X-art trong Event Vedette Miền Nam 2013 của bên TrờiĐất thế nhỉ.

Body bạn cũng ở mức tạm ổn, nhưng về tạo dáng có vẻ hơi bị sượng, chưa tự nhiên lắm. Hơn nữa nếu là nude art thì ko nhất thiết phải che mặt, dám chụp dám khoe thôi, mình đồng ý. Chứ ngoảnh mặt như thế này ko khác kiểu X-art của TrờiĐất là mấy, vậy nên mấy bạn trên mới cho là bạn khoe thân.

Đôi lời thật lòng, có gì ko đúng thì bỏ qua nhé \:D/
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  8. vinhok

vinhok Mới đăng kí

thích ảnh này nhất, lót dép hóng ảnh tiếp
  9. Kẻcôđơn231

Kẻcôđơn231 Thành viên cấp 1

mình phục nhất là mấy ổng cầm máy chụp được mấy pic này mà k run tay =))
  10. Bùi Mạnh Chiến

Bùi Mạnh Chiến Thành viên cấp 1

Mình thấy kiểu này giống thể loại X-art trong thiendia.com :v, không thấy có tính nghệ thuật mấy, xem để cảm nhận thì mình thích cái ảnh demo bạn mới đăng hơn, còn xem giải trí thì mình thích mấy cái này hơn.
    Hóng các topic sau của bạn, tks :D
  11. magic_knight1412

magic_knight1412 Mới đăng kí

vì ranh giới rất mong manh nên các bạn xem nó trên 1 tư tưởng thế nào thì có thể nó sẽ ra thế ấy.
    riêng mình thấy ảnh này không phản cảm, tác giả đang cố gắng hoàn thiện hơn thôi, người ta đã mạnh dạn post lên xin ý kiến thì ae cũng nên cho ý kiến đóng góp mang tính xây dựng thôi, không nên chỉ trích gay gắt.
    @nhungsenny come on!
  12. Chập

Chập Mới đăng kí

Mình thích tấm #2 nhưng mà làm có hồn thêm tí thì đẹp
    trông vô hồn quá :C ~
  13. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

14. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

Mọi thứ mờ nhạt và mình không hiểu những tấm ảnh này nói lên điều gì . Đã là art thì chắc phải có ẩn ý gì đó chứ nhỉ :D.
    Cái tinh thần bạn có nhưng cách thể hiện chưa đạt chỉ là vấn đề thời gian . Chúc bạn thành công.
  15. Lê Chí Hiếu

Lê Chí Hiếu Thành viên cấp 1

Mình thấy giống như là khoe thân thể thôi chứ không thấy ẩn ý gì hết , đã dám nude rồi thì thấy mặt cũng là chuyện bình thường thôi . Bạn làm vì nghệ thuật chứ không phải là làm để nổi tiếng .
    P/s : Còn mình thấy mấy hình này giống X-Art bên Thiên Địa đúng hơn
  16. Ph0ng Trần

Ph0ng Trần Mới đăng kí

Theo mình bạn nên đầu tư công sức làm phần da 1 xí.
  17. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

đẹp quá. khi nào bạn chụp tiếp cho mình xin đi làm thợ phụ nhá :D
  18. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

19. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

chất lượng...
    mà thấy mặt luôn có vẻ tốt hơn
    trang điểm buồn buồn tý :D
    Sao xem mấy tấm này mình không hề "nao núng" ấy nhỉ :))
  20. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

kỳ này nhiều bài nude thế nhỉ...hóng nude như bên nga ..full ko che
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn