Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Sexy indoor - nude art - nude

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nhungseny, 9/1/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 39,690

1. nhungseny

nhungseny Mới đăng kí

Nighter : có up lên đây thì mới biết forum lắm thể loại người không có văn hóa , trẻ trâu , bầy đàn , thích hùa theo .

Và bạn cũng yên tâm là mình sẽ không post thêm bất kỳ cái gì vào đây nữa :) 2 topic là quá đủ rồi ^^ Nội dung topic mình cũng đã delete bao gồm cả những comment của mình ở topic .

Đây cũng là comment cuối cùng ở topic này :)
  2. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Mod del luôn topic đi thôi :) chắc chị ấy sang thiendia rồi :)
  3. chipquay

chipquay Thành viên cấp 2

Vào muộn nên chưa đc xem j cả thì thấy thớt đã del bài rồi
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

haiz, ảnh chưa đạt thì bị chê thoi :-? đã chịu nude thì phải biết sẽ có ý kiến tiêu cực ròi, thế mà cũng del :| chỉ trách là người chụp làm hậu kì quá dở, chọn tư thế chụp quá bình thường, mẫu thì vẫn cứng nhắc quá chưa biết tạo hình sao cho khoe cái sắc sảo :-"
  5. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

Mình xin stock cái này đc ko bạn
  6. trinhvannam

trinhvannam Banned

sao lại xóa đi
  7. trinhvannam

trinhvannam Banned

tiếc quá
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn