Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] [Sun] Hãy học cách bảo vệ chính bạn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Sun, 1/12/13.

Lượt xem: 3,876

1. Sun Mới đăng kí

• Đêm về với những ý nghĩ chồng chéo :3 tham gia cái cuộc thi Make AIDS History cho vui, Đây là tấm manip thứ 2 của mình. nhìn lại thì cũng thấy còn nhiều sạn quá :D vẫn chưa có thể làm một tác phẩm chau truốt đúng như những gì mình muốn, một phần do stock google cùi và ko được như ý mình, một phần do skill PTS vẫn chưa được nuột :3 công cụ mình sử dụng chủ yếu trong tác phẩm này là pentool, tẩy, và brush thôi không có gì khó khăn và đòi hỏi skill cao cả :))
        Caption cho tranh

Bạn nào rảnh có thể click vào link like ảnh và bình chọn cho mình thì mình sẽ cảm thấy rất hạnh phúc luôn :D
        https://www.facebook.com/photo.php?...776.1073741830.130563060440965&type=3&theaterLink Behace các tác phẩm khác của mình : http://www.behance.net/DoTheThanh91

...
    Ti Đỗ, noobviet, Hẻo Hóm Hĩnh13 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

:O đẹp, ấn tượng
  3. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Đẹp quá bác ợ. :D
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

Justin Nguyễn :3 đẹp thì bác có thể click bình chọn cho em với :3 em hứa đạt giải bcs thì em sẽ share cho mọi người xài ké :)) hah hah
  5. marion

marion Thành viên cấp 2

bác Sun làm cái này chắc lâu lắm nhỉ, nhìn hoa cả mắt
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

marion công nhận :)) ngồi cắt dán xóa mỏi tay luôn, mười mấy tiếng =)) tính làm kĩ hơn nữa mà hết hạn nộp rồi nên ko làm tốt hơn được nữa :(
  7. marion

marion Thành viên cấp 2

lấy bức này chơi trò tìm điểm giống nhau đc đấy, em đã tìm đc 2 cặp điểm giống nhau trên hình
  8. banhxeozz

banhxeozz Thành viên cấp 1

Làm pic này xong có lẽ bác phải lao lực lắm =))))))))))) Chúc bác đắt khách :)
    haminh thích bài viết này
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

marion : cũng ít nhất có 4,5 điểm trùng nhau thím ợ :3 vì lười cắt, mà ko tìm được stock ưng ý vì yêu cầu về hình thể nên là cứ nhân nó lên rồi xoay nó lung tung thôi, toàn stock gu gồ nên chất lượng nó cũng hạn chế:'(
    banhxeozz cũng ngốn vài quận giấy ăn đấy bác :3
    banhxeozz thích bài viết này
  10. Lê Chí Hiếu

Lê Chí Hiếu Thành viên cấp 1

sao bác không len thiên địa lấy stock , trên đấi tòan ảnh chất lượng hehehe
  11. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

hi sinh bao nhiêu người mới đc bức ảnh đấy =))
  12. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Rất ấn tượng đó bác. ;)
  13. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

em rất thích mấy cái tư thế bác làm :))
  14. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

quá ấn tượng và quá chóng mặt luôn ^:)^
  15. Ed.tR

Ed.tR Thành viên cấp 1

sorry thớt... đẹp thì có đẹp... nhưng về ý nghĩa thì mình không cảm nhận được...8->
  16. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Đã Thank và Like :)) Tác phẩm hoành tá tràng quá, hi vọng bác Sun sẽ đoạt giải cao :D
  17. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

18. Sun

Sun Mới đăng kí

Lê Chí Hiếu mình cần tìm ảnh nó tư thế toàn bộ người, mà nó ko được dung tục quá mức, bài dự thi mà bác, những phần nhạy cảm như "núm", "lông", "kẽ" mình đều clone hết đi cho bớt nhạy cảm bác ạ :3
    @Thanks mọi người đã like và bình chọn :D thực sự bức này mình vẫn chưa thể thực hiện hết những gì mình nghĩ :(
    Ed.tR bác nói không sai đâu :) cái này em đã quá bị sa đà vào thể hiện các đối tượng và kĩ thuật nên đánh mất nội dung và thông điệp cần truyền tải, idea đi rất nhiều :(
    Nếu ko hiểu thì bác đọc tạm cái diễn giải này của em :( thực sự hơi thất bại về việc truyển tải thông điệp :(
  19. Ed.tR

Ed.tR Thành viên cấp 1

oh... có đọc cái diễn giải rồi nên mới dám phán vậy đó bác... :P em cũng đang bị stuck vụ truyền tải thông điệp nên góp ý bác thôi...
    Sun thích bài viết này
  20. noobviet

noobviet Thành viên cấp 1

Chúc bác được nhiều VOTE để thắng thêm bcs nhé :))

Ủng hộ diễn đàn