Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

20 bài tập hướng dẫn Dreamweaver cơ bản từ dễ -> khó dành cho Newbie.

Chủ đề thuộc danh mục 'HTML - CSS - JS - PHP - ASP' được đăng bởi Đặng Sơn Tùng, 26/6/12.

Lượt xem: 65,608

1. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

để cục gạch ở đây!!!
    WebRep

Xếp hạng chung

Trang web này chưa được xếp hạng
    (không đủ phiếu bầu)
    pingpoong thích bài viết này
  2. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

học hết lên được cấp 3 cơ ak`, vậy thì phải học mau và nhanh thôi :D
  3. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Mình cũng đang học cái này, ai có tài liệu hữu ích hơn nữa thì share mình với ^^.
  4. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Tài liệu này là đầy đủ rồi bạn.
    Học xong thì mới có thể học lên cái khác được.
    hanhmit thích bài viết này
  5. reichan_minh

reichan_minh Mới đăng kí

Có CSS không chủ thớt!
    Thank đã up nhé!
  6. Anhia

Anhia Mới đăng kí

Thank for share=((
  7. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

Mọi người cho mình hỏi ngu 1 tý nhé
    Mình đã thiết kế 1 website hoàn chỉnh bằng Dreamweaver rồi. Giờ mình muốn up lên host và tạo phần quản trị để cho admin vào viết bài bằng cách nào.
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

congtymoitruong Nếu là bạn code = tay từ đầu đến cuối thì bạn sẽ phải code 1 phần riêng cho quản trị nữa! Và nó sẽ mất công hơn là code Front end nữa! Vì trang admin cần có nhiều chức năng hơn mà!
  9. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

Nguyễn Tất Thắng Bạn ơi, code front end là gì? mình phải làm như thế nào mới có được trang quản trị (Dùng dreamwearver có được ko?)
  10. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

À, front end là trang mà tương tác trực tiếp vs người sử dụng, còn back end thì là trang quản trị của mình đó! Trang quản trị của mình làm = Dreamweaver được. Thông thường trang quản trị sẽ nhiều chức năng hơn trang người dùng à tương tác vs Cơ sở dữ liệu cũng nhiều hơn. Ví dụ như 1 trang web giới thiệu sản phẩm! Thì người dùng sẽ chỉ có thể xem sản phẩm và comment phản hồi, thì trang quản trị lại có chức năng thêm, sửa, xóa sản phẩm, duyệt comment. Chẳng hạn là như thế!
    congtymoitruongpingpoong thích bài viết này.
  11. hùng hăng hái

hùng hăng hái Thành viên cấp 1

thanks vì tinh thần chia sẻ của bạn
  12. Đặng văn Thủy

Đặng văn Thủy Mới đăng kí

Rất cảm ơn
  13. vitqn2424

vitqn2424 Mới đăng kí

ban oj sao chi tai dc cai link bai 1 2 3 4 thoi con lai k tai dc j het vay pan?
  14. chiasemoi.net

chiasemoi.net Mới đăng kí

nói thật là tài liệu văn bản dạng này tôi chả bao giờ mở ra đọc bởi vì nó quá là dư thừa và rãnh hơi mới xem cái này, bây giờ có video hướng dẫn rõ rnafg đơn giản , code thì chỉ cần nghịch ngợm rồi cũng sẽ hiểu nhờ cái chôm - > síp f6 -> chôm những gì bạn muốn...
  15. không biết lấy tên gì

không biết lấy tên gì Thành viên cấp 2

Thường thì mới học cần có cái video nó dễ thực hiện theo hơn chứ tài liệu hình hơi chán
  16. quocmai

quocmai Thành viên cấp 1

Đang học web tìm được tài liệu này. Tks bạn nhé !!
  17. MissStupid95

MissStupid95 Thành viên cấp 1

:-)/\:-):-bd Thank ạ!
  18. vietseo.cit

vietseo.cit Mới đăng kí

bài viết hay thanks chủ thớt!
  19. mrsontg

mrsontg Mới đăng kí

Cám ơn bạn nhiều nha
  20. heron0999999

heron0999999 Mới đăng kí

bạn ơi, link bạn minh add pass vào mà error , bạn up lại dùm mình hoạc đưa vào thư mục drive được không bạn? Mình cám ơn

Ủng hộ diễn đàn